Introduce Mục tiêu kiếm 10$/ngày [Youtube + PPD]

AngryBirds

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
472
MR
0.523
$100.00
IM Jouneys có thể được hiểu nôm na là 1 quá trình internet marketing của 1 người, người ta sẽ đăng những gì làm đc của 1 ngày và kết quả đạt được từ những gì đã làm và mục tiêu cho ngày mai, đây là 1 dạng bài viết phổ biến ở các 4r nước ngoài nhưng cũng khá mới mẻ ở VN, có lẽ do người nước ngoài khá là thoải mái trong việc chia sẻ kiến thức cũng như hình thức kiếm tiền, còn ở VN thì khá ngại vì khi share là sẽ rất dễ bị rape tập thể gây nát

, và quan trọng hơn cả chính là khi tạo 1 bài viết như vậy được mọi người theo dõi, khuyến khích thì sẽ có động lực để làm việc hơn (mình đang cần cái này, game miết, nhác làm quá
)
Mình thì nghỉ mmo gần 1 năm rồi, gần đây mới quyết định mmo lại, trước đây mình chiến GA, CPA, mà quay lại cũng khá ngại sợ không đủ khả năng
, nên quyết định chinh chiến youtube + PPD trước, sau đó sẽ là YT + CPA sau.

Cụ thể là mình sẽ kiếm tiền từ site pay per download (PPD) ví dụ như fileice, cleanfiles, sharecash..., tạm thời mình chỉ chiến site Cleanfiles.net, công việc của mình là tìm kiếm những niche tiềm năng, tạo video về niche đó, kéo traffic về site của mình, up file download lên cleanfiles, và người ta download ===>>> $$$
Tạm thời mình đang có 1 video/ 1 niche.
Kết quả đạt được sau 3 ngày.
Mình sẽ tiếp tục tìm kiếm những niche mới.
Bác nào có câu hỏi gì thì cứ hỏi, mình sẽ trả lời trong 1 giới hạn cho phép.
P/s: Có bác nào xài VNPT bị cái hiện tượng vào youtube có video xem đc, có video load mãi ko xem đc ko. Mình bị cái này cả tháng trời rồi, làm việc 1 hồi đổ nản, đã nhác làm nhác hơn. @@

Đây không phải là tuyển mem hay tut gì cả, nên các bác đừng inbox xin slot gì cả

Các bác không biết chỗ nào thì hỏi, mình sẽ trả lời nhiệt tình nhất nhưng trong 1 giới hạn cho phép, tất nhiên là sẽ giúp ích cho các bác
Do tình hình học hành bận rộn quá nên mình sẽ ko thể tiếp tục công việc đc, việc update sẽ dừng lại. Khi nào thi cử đồ án xong xuôi mình sẽ tiếp tục topic này, mọi người thông cảm

Last edited:
cho e xin 1 slot
pm yahoo: [email protected]
:D :D
Có phải share gì đâu bác =.=
Bác có gì ko biết thì cứ hỏi thôi, mình sẽ trả lời, nhưng có giới hạn thôi, 1 phần là cho các bạn có đc cái nhìn khái quát hơn về hình thức mình đang làm, chứ ko phải là share hết tất tần tật mọi thứ.zzz

:confused: mình toàn tự vui 1 mình không à

Cho mình 1 slot nha. Cũng đang tìm hiểu cái này. Toàn bị BAN!

Good đó bác, chơi PPD traffic thực ko lo ăn ban + thu nhập thu động, đầu cực sau sướng, còn cheat thì $ nhiều mà nơm nớp lo ko dc pay :rolleyes:.
Nghe đồn thế chứ mình ngoại bang :oops:.

Cụ thể là mình sẽ kiếm tiền từ site pay per download (PPD) ví dụ như fileice, cleanfiles, sharecash..., tạm thời mình chỉ chiến site Cleanfiles.net, công việc của mình là tìm kiếm những niche tiềm năng, tạo video về niche đó, kéo traffic về site của mình, up file download lên cleanfiles, và người ta download ===>>> $$$
Tạm thời mình đang có 1 video/ 1 niche.
Kết quả đạt được sau 3 ngày.
Mình sẽ tiếp tục tìm kiếm những niche mới.
Bác nào có câu hỏi gì thì cứ hỏi, mình sẽ trả lời trong 1 giới hạn cho phép.
P/s: Có bác nào xài VNPT bị cái hiện tượng vào youtube có video xem đc, có video load mãi ko xem đc ko. Mình bị cái này cả tháng trời rồi, làm việc 1 hồi đổ nản, đã nhác làm nhác hơn. @@

Đây không phải là tuyển mem hay tut gì cả, nên các bác đừng inbox xin slot gì cả

Các bác không biết chỗ nào thì hỏi, mình sẽ trả lời nhiệt tình nhất nhưng trong 1 giới hạn cho phép, tất nhiên là sẽ giúp ích cho các bác
chỗ này mình ko hiểu mong thớt giải thích:
ý bạn bạn tự tạo niche cho riêng mình hay là tìm kiếm niche trên mạng rồi làm video về nó ( hỏi hơi ngu mong bạn đừng cười )

bác thớt ơi cho mình hỏi sao mình reg acc adsense mãi mà không đượcg bị lỗi này nè :(
Unfortunately, our records indicate that you're not eligible to participate in AdSense at this time. Please be sure to review our Terms and Conditions.

Cho mình xem qua cái video youtube của bạn đc ko.:D
Xin lỗi bạn, mình ko thể share đc, nhưng video mình tự làm, ko copy ai cả, tự quay màn hình sau đó up lên YT. :D
bác cho e xin mấy cái nich được ko ạ?
Ko được bác à, share cái mấy bác chiến hết của mình sao, nhưng mình có thể gợi ý là niche của mình chủ yếu về crack,hack,cheat. Mình viết tool sau đó quay lại và up lên YT.
bác thớt ơi cho mình hỏi sao mình reg acc adsense mãi mà không đượcg bị lỗi này nè :(
Unfortunately, our records indicate that you're not eligible to participate in AdSense at this time. Please be sure to review our Terms and Conditions.
Website của bạn đã từng đk GA chưa, acc bạn đã từng bị GA ban chưa, tk bạn đã đủ 18 tuổi chưa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,436
172,523
Latest member
92f1thaison

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week