Help MỤC TIÊU 10$/NGÀY BƠI HẾT VÀO ĐÂY

khanhnhung

Senior
Reactions
52
MR
0.000
E lập box với mong muốn được giao lưu với các pro và cũng hi vọng gúp ae có thể kiếm thiêm ít tiền từ những thời gian nhàn rỗi của mình

Con đường MMO của em cũng được một thời gian kha khá với YTB sau những ngày sóng to gió lớn e lại phải đi mò cua bắt ốc
sau nhiều tháng làm đủ thứ cuối cùng để đạt mục tiêu 10$/ngày việc mà em đang làm như sau

1- kiếm bitcoin free em dùng 2h mỗi ngày để kiếm khoảng 1$ bác nào hứng thú thì VÀO ĐÂY quay tay quay chân với em cho vui đây là tổng hợp những trang e làm để tự đào

2- kiếm tiền từ offer androi cái này e dùng khoảng 4h/ngày để kiếm 5$
( fake ip sang us trên bluestacks ) có thời gian e xe làm video hướng dẫn cho ae quan tâm

3- đầu tư với thể loại HYIP hiện tại e vẫn rút 10$/ngày cơ bản là ko mất thời gian nhưng nghe các pro nói nạo hiểm nên e cũng chỉ chiến = tiến lãi của nó lỡ ăn cam thì đắng bác vào muốn mạo hiểm với e thì VÀO ĐÂY
video cho các bác xem của em đang làm đây

4-còn lại thời gian e vẫn chiến với YTB nhưng cứ lên vài trăm $ lại ăn cam quít cũng chua qua

E xin nhận hết gạch đá vì cũng đang có ý định làm nhà

trả thấy ai quan tâm nhỉ chắc các pro kiếm khủng

Quan tâm mảng offer. Bác chỉ với. Bác chiến app hay net thế

share off di bạn

Mình cũng quan tâm mảng offer hihi
có thời gian bạn làm cái HD mảng đó thì hay quá

mình cũng quan tâm mảng offer mong thớt up sớm để cho ae newbike học hỏi. thanks bạn nhiều.

để thu xếp thời gian mình xẽ làm cho các bác cái video off

Mình tham gia MMO từ năm 2010, ban đầu thì PTC, rồi offer, forex... và bây h là youtube, mảng nào cũng ngon cả chỉ cần chịu khó tìm hiểu thôi, trc h chưa từng nhận 1 sư phụ nào.

Mình tham gia MMO từ năm 2010, ban đầu thì PTC, rồi offer, forex... và bây h là youtube, mảng nào cũng ngon cả chỉ cần chịu khó tìm hiểu thôi, trc h chưa từng nhận 1 sư phụ nào.
 đúng là pro nhận định chĩnh xác quá ytb giờ nói là bao nhưng vẫn có cái hay của nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,508
Latest member
academialhopital

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom