Mức deposit tối thiểu tại các sàn?

ở sàn Alpari không có mức tối thiểu các bác ah, chỉ cần có đủ tiền trong tài khoản giao dịch để thực hiện lệnh thôi ah..kể cả tài khoản nano, tài khoản fix.mt4 và pro.mt4 ( spread thấp, floating, ECN)
Nhưng nếu bác nào tham gia miễn phí qua đêm ( phí swap) thì deposit tối thiểu 100$, nếu chương trình trả lại spread lên đến 80% thì deposit tốt thiểu cũng 100$
chỉ có bên này, mới thấy đòn bẩy vàng được 1:500 ah :)
Nạp/rút thì ok cũng như các sàn ngoại khác thôi, thẻ ngân hàng tầm 3-5 ngày nhận tiền, ví điện tử trong vòng 1 ngày thôi.

hotforex sao ghi min dep là $5 nhưng nghe nói nếu ở châu âu thì tối thiểu $150. CÓ bác nào ở châu âu confirm cái này không? Ý mình sao lại có sự khác biệt về min dep như vậy.

hotforex sao ghi min dep là $5 nhưng nghe nói nếu ở châu âu thì tối thiểu $150. CÓ bác nào ở châu âu confirm cái này không? Ý mình sao lại có sự khác biệt về min dep như vậy.
Chắc là do lincese thôi bác, nó quy định từng khu vực, quốc gia nữa đấy...

Mình thì thích đòn bẩy cao . Margin level lúc nào cũng >2000% là mức an toàn của mình :D Xin cái yahoo có gì giao lưu nha bro :D
bên alpari có loại tài khoản , đòn bẩy 1:1000 đấy bạn..:)

Thấy mọi người bàn về min deposit với đòn bẩy rom rả thế, em trade sàn Exness, nó cho đòn bẩy vô hạn với tài khoản mini dưới 999 đô, 1:2000 với từ bao nhiều đó, tóm lại là cao nhưng về nguyên tắc trade lâu dài thì không cần phải trade vs những mức đòn bẩy trên nóc thế này, thường chỉ trade 1:5, 1:10, quá lắm là lòi đến 1:100 nếu say máu, còn min deposit thằng Exness nó cho 1$ nhưng mak tự hỏi 1 đô thì nạp làm gì, trade lên 1000$ ak, ít nhất cũng phải 25, 50 $ nạp vào loại tk cent của nó trade 0.001lot để test robot hay phương pháp thì ok, em thấy cứ chọn sàn uy tín tiền bạc, hỗ trợ khách hàng ok là hàng đầu, em chọn thằng Exness này vì nó uy tín nhưng mak công nhận đòn bẩy với min deposit cũng hấp dẫn phết :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,014
Latest member
minhthuan96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week