• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event MuaSTR.COM - Mừng ngày khai trương - 50 thẻ đt 10.000

Status
Not open for further replies.
đã tự động thì min 1000 cho dễ thở nhở :D

đã tự động thì min 1000 cho dễ thở nhở :D

1000 thì trừ phí chuyển khoản ngân hàng còn bao nhiêu đâu bạn. 1000 thường mua card đt cho khỏe :D

Mã đơn hàng 174. Đã giao dịch gọn nhẹ với chủ thớt. Chỉ hơi lâu chút là do lỗi thằng bx.in.th gửi về tài khoản của thớt, ko phải do lỗi của thớt ;)
proof 3.jpg

Mã đơn hàng 174. Đã giao dịch gọn nhẹ với chủ thớt. Chỉ hơi lâu chút là do lỗi thằng bx.in.th gửi về tài khoản của thớt, ko phải do lỗi của thớt ;)View attachment 36674
Thank câu. Ko làm theo event kiếm card điện thoại à

Còn Event không Bác @account227 nhỉ? Bác check giùm em:
MDH Bảo Kim 187
MDH Card 132
Thanks Bác! Chúc Bác làm ăn phát đạt:)

v~ event! rate mua quá bèo bọt, ko bít có phải down rate bù event ko nhỉ, đem ra chợ trời bán lời hơn thêm mấy cái card dt. :rolleyes:

v~ event! rate mua quá bèo bọt, ko bít có phải down rate bù event ko nhỉ, đem ra chợ trời bán lời hơn thêm mấy cái card dt. :rolleyes:

Cám ơn cậu góp ý

:eek:bán trên đây lỗ nặng
Giá cập nhật đúng như giá sàn. Cậu nên xem xét giá tại cùng thời điểm rồi hẵng nói.

Giá cập nhật đúng như giá sàn. Cậu nên xem xét giá tại cùng thời điểm rồi hẵng nói.
không có ý dìm hàng nhưng vì bạn QT mình mình mới nói nhé. o_O mới vào site check thấy mua 42,333. theo như những tôp mua bán khác thì là 44, và theo như sàn bx và btce thì 44,98 thời điểm cmt này :cool:

không có ý dìm hàng nhưng vì bạn QT mình mình mới nói nhé. o_O mới vào site check thấy mua 42,333. theo như những tôp mua bán khác thì là 44, và theo như sàn bx và btce thì 44,98 thời điểm cmt này :cool:

Thuận mua vừa bán. Cám ơn bạn góp ý.

MuaSTR.COM - Mừng ngày khai trương
SỐ LƯỢNG CÒN: 48

1. Đối tượng tham gia: Tất cả thành viên forum MMO4ME.
2. Hình thức tham gia: Khách hàng giao dịch trên website MuaSTR.Com.
3. Điều kiện nhận thưởng: Giao dịch tại website với đơn hàng lớn hơn 4 999 STR
4. Cơ cấu giải thưởng: 50 thẻ điện thoại 10 000 (Viettel, Vinaphone, Mobiphone) cho những 50 đơn hàng đầu tiên thỏa điều kiện [3].
5. Hinh thức nhận thưởng:

• Upload proof (giao dịch ngân hàng,...) bạn giao dịch thành công với Website tại đây
  • Post mã giao dịch đơn hàng của bạn và mã giao dịch đơn hàng điện thoại nhận thưởng Event.
6. Thời gian bắt đầu: 29/08/2014 && Thời gian kết thúc: khi hết thẻ

CÁM ƠN VÀ CHÚC MỌI NGƯỜI LÀM ĂN PHÁT ĐẠT
event chỉ kéo dài tối đa 1 tuần thôi nhé chủ top

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member