Warning @muabanpaypalgiacao lừa đảo 40$ Paypal 19036900511014 Nguyen Duc Nam

Status
Not open for further replies.
ủa thế hiểu mình cmt gì ko thế??? bạn bảo ham mua rate rẻ nên bị lừa???
rate thớt mua paypal lẻ là 22.700 còn bảo rẻ??
Thì T hỏi: chỗ nào thu mua $ lẻ rate 23 trả lời hộ cái?
thì rẻ em nói rẻ ~~ sao bác lại CAY vậy :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Còn chỗ nào bán rate > 23 thì em xin thưa chỗ này: https://www.123itvn. com/2017/02/nguoi-ban-va-tranh-chap-giao-dich-trong-paypal.html bác đọc - hiểu được chứ. do em ghi ko rõ. Bác đọc không hiểu mng bác thông cảm :(:(

thì rẻ em nói rẻ ~~ sao bác lại CAY vậy :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Còn chỗ nào bán rate > 23 thì em xin thưa chỗ này: https://www.123itvn. com/2017/02/nguoi-ban-va-tranh-chap-giao-dich-trong-paypal.html v
=))) cay gì, thấy bạn nói nó xàm quần sao ý :v
cmt 2 lần vẫn éo rep đc đúng chủ ý mình hỏi
T HỎI CHỖ NÀO THU MUA $ LẺ MÀ RATE 23. T HI VỌNG REPLY SAU SẼ LÀ CÂU TRẢ LỜI ĐÚNG :popo_look_down:

=))) cay gì, thấy bạn nói nó xàm quần sao ý :v
cmt 2 lần vẫn éo rep đc đúng chủ ý mình hỏi
T HỎI CHỖ NÀO THU MUA $ LẺ MÀ RATE 23. T HI VỌNG REPLY SAU SẼ LÀ CÂU TRẢ LỜI ĐÚNG :popo_look_down:
thì em ghi ở cmt lần 1 rồi ::popo_big_smile::popo_big_smile: ~~vậy do lỗi em .. em khi rõ nên bác đọc ko hiểu ..or ....

thì em ghi ở cmt lần 1 rồi ::popo_big_smile::popo_big_smile: ~~vậy do lỗi em .. em khi rõ nên bác đọc ko hiểu ..or ....
=)))) thread hắn mua 22.7 vẫn bảo rẻ nên bị lừa. phán 1$ giờ đc 23k , mà *** biết chỗ nào bán đc rate 23 . cmt đáng suy ngẫm ==!

=)))) thread hắn mua 22.7 vẫn bảo rẻ nên bị lừa. phán 1$ giờ đc 23k , mà *** biết chỗ nào bán đc rate 23 . cmt đáng suy ngẫm ==!
có vẻ lạc trôi quá rồi bác eeeee ;);)

đang có $ pp đợi bạn chỉ chỗ để bán rate 23 đây ,chia lẻ lẻ vài chục $ bán lần xem sao :popo_look_down:
:popo_look_down:
Đúng là lạc trôi quá rồi ~~~~ đang nói mua rate 22.7 rẻ,, giờ đổi gió đòi tìm nơi bán rate 23 :popo_oh::popo_oh::popo_oh: để bán pp :popo_beated::popo_beated:

Đúng là lạc trôi quá rồi ~~~~ đang nói mua rate 22.7 rẻ,, giờ đổi gió đòi tìm nơi bác rate 23 :popo_oh::popo_oh::popo_oh:
Chính bạn nói mua rate 22.7 rẻ và định giá 1$ = 23k mà.
cơ sở nào định giá 1$ bán đc 23k thế :v ( lại còn thấp nhất 23k )

Chính bạn nói mua rate 22.7 rẻ và định giá 1$ = 23k mà.
cơ sở nào định giá 1$ bán đc 23k thế :v
Thích thì bán rate 23 .. ko thích thì bán rate 23,1 ... Miễn sao vừa lòng người mua - thuận lòng người bán thì giao dịch .. không thì thui. em chả cơ sở nào HẾT :popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye: em nói rồi thấy thấp thì em nói thấp thui .. Bác đừng CAY quá làm chi

Thích thì bán rate 23 .. ko thích thì bán rate 23,1 ... Miễn sao vừa lòng người mua - thuận lòng người bán thì giao dịch .. không thì thui. em chả cơ sở nào HẾT :popo_bye::popo_bye::popo_bye::popo_bye:
Ui thế cớ gì thread mua 22.700 phán ng ta bị lừa do mua rẻ. =))) Có thể loại hãm thế này luôn à :))
Lý luận thế này chịu mịa rồi :v tội ông thớt bị lừa đã đành gặp member hãm nữa :popo_big_smile:
:popo_big_smile:

Ui thế cớ gì thread mua 22.700 phán ng ta bị lừa do mua rẻ. =))) Có thể loại hãm thế này luôn à :))
Đúng là Bác đang cay 2 từ .. RẺ - THẤP nếu đụng chậm gì lòng tự ái bác mong bác bỏ qua giúp em :(:(

Đúng là Bác đang cay 2 từ .. RẺ - THẤP nếu đụng chậm gì lòng tự ái bác mong bác bỏ qua giúp em
tự ái gì cha nội =))) thấy cmt bạn tào lao quá nên vào tranh luận tí thôi. nhưng hóa ra kết cục chả ra gì :popo_surrender:tưởng biết đc mối nào mua giá 23k chớ :v hỏi tiện để bán $ ý mà kkk

tự ái gì cha nội =))) thấy cmt bạn tào lao quá nên vào tranh luận tí thôi. nhưng hóa ra kết cục chả ra gì :popo_surrender:tưởng biết đc mối nào mua giá 23k chớ :v hỏi tiện để bán $ ý mà kkk
em mới tham gia mmo4me vẫn còn non - xanh lắm .. nên ăn nói chưa chuẫn mong bác chỉ bảo thêm :):)

Đọc thêm cả chục rep không hiểu các bác đang nói chuyện j luôn. lần xà quần quá :D
Mấy tên này đều có vấn đề đọc hiểu mà ông ơi, "ông nói gà bà nói vịt" mà mãi không nhận ra lại còn đòi cãi lý với tôi :v

không liên quan lắm nhưng tại sao payoneer min rút euro lại cao thế (40euro), có cách nào hạ em nó xuống không

không liên quan lắm nhưng tại sao payoneer min rút euro lại cao thế (40euro), có cách nào hạ em nó xuống không
Ông có thể bán số dư cho @uytinso1 ông nhé, thấy ông ấy thu PO giá cao lắm. Có bảo hiểm nên ông yên tâm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,874
Latest member
Uuuuuu6

Most viewed of week

Most viewed of week