Mua VPS treo tool ổn không?

Moibeo

Newbie
Reactions
1
MR
0.133
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang tham khảo VPS tại Vietnix, thấy đang có ưu đãi giảm giá 80%, mọi người thấy mua vps bên đây treo tool được không ạ.

treo tool thì tuỳ cấu hình vps phù hợp hay không ạ, nói chung mua test thử xem thế nào, nếu không được nâng cấu hình lên ạ.

Upvote 0
treo tool thì tuỳ cấu hình vps phù hợp hay không ạ, nói chung mua test thử xem thế nào, nếu không được nâng cấu hình lên ạ.
Dạ anh có đang xài VPS bên nào không ạ, em thấy vietnix có sales up to 80% á, anh có xài thử bên đó chưa ạ

Upvote 0
Mình đang tham khảo VPS tại Vietnix, thấy đang có ưu đãi giảm giá 80%, mọi người thấy mua vps bên đây treo tool được không ạ.

Quan trọng là bạn treo tool gì trên vps thôi, chứ mấy cái tool game thì cứ treo bình thường, còn như tool scan ssh thì đừng có nghĩ tới nhé.

Upvote 1
Quan trọng là treo tool gì ạ,
VPS treo tool quá ngon bạn, quan trọng xem tools yêu cầu cầu hình như thế nào, kẻo mua VPS yếu quá lại không đáp ứng được nhu cầu.

Upvote 0
Quan trọng là bạn treo tool gì trên vps thôi, chứ mấy cái tool game thì cứ treo bình thường, còn như tool scan ssh thì đừng có nghĩ tới nhé.
Cái này thì tùy nhà cung cấp quy định thôi bác. Trước e làm Offer vẫn dùng VPS scan SSH mà.

Upvote 0
Quan trọng là treo tool gì ạ,

VPS treo tool quá ngon bạn, quan trọng xem tools yêu cầu cầu hình như thế nào, kẻo mua VPS yếu quá lại không đáp ứng được nhu cầu.
Dạ anh có đang thuê vps ở đâu không ạ

Upvote 0
Dạ anh có đang thuê vps ở đâu không ạ
Không bạn ạ. Trước có thuê VPS của 1 bác trên này luôn, mà lâu rồi cũng không nhớ là của bác nào nữa. bạn tham khảo VPS của bác này coi sao:

Code:
https://mmo4me.com/threads/vpschinhhang247-com-vps-dedicated-us-ca-eu-vn-chuyen-auto-scan-ptu-offer-render-cpm-chinh-hang-da-dang-4-5-thang.289700/

Upvote 0
bên e có vps epyc . đảm bảo mạnh nhất thị trường ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back