• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Mua tài khoản Amazon Web Service (AWS) đã verified thanh toán

Status
Not open for further replies.

thaihn8183

Newbie
Reactions
0
MR
0.078
Như tiêu đề mình cần mua 1-2 tk AWS đã verify thanh toán hoặc đã từng có bill thì càng tốt, ai có thì để lại giá hoặc ib để thương lượng.

mình cần acc verified payment rồi cơ, hoặc bạn verified tài khoản đi rồi mình mua :D
thế chắc do info reg chăng, mình dùng thẻ thật (ko phải vcc) ko thấy yêu cầu verify gì cả, reg xong có offer demo 300$, vào yêu cầu sau 3 ngày thì đc.

thế chắc do info reg chăng, mình dùng thẻ thật (ko phải vcc) ko thấy yêu cầu verify gì cả, reg xong có offer demo 300$, vào yêu cầu sau 3 ngày thì đc.
View attachment 197433
Mình reg đc và cũng có mail 300$ (mình còn chưa thèm làm survey để approve), mà khi mình lập instance EC2 thì nó mới lòi ra cái verify thông tin payment, xong gửi thông tin kyc thì nó ko thèm rep luôn rồi auto khoá tk. Thẻ thật, thẻ sạch mới mở nhé mà còn vậy =((.

Mình reg đc và cũng có mail 300$ (mình còn chưa thèm làm survey để approve), mà khi mình lập instance EC2 thì nó mới lòi ra cái verify thông tin payment, xong gửi thông tin kyc thì nó ko thèm rep luôn rồi auto khoá tk. Thẻ thật, thẻ sạch mới mở nhé mà còn vậy =((.
híc, vậy chắc chỉ còn có 1 nguyên nhân là do ăn ở thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week