• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy mua itunes GC US

Status
Not open for further replies.

toanlun

Senior
Reactions
402
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình cần mua 10$ GC itunes us,mua trên pp thì mình cũng có nhưng do nó yêu cầu pp us nên mình chịu thua :(, bạn nào có bán mình nhé.
gd trung gian or với người có bảo hành , mình chuyển tiền trước
update , hoặc bạn nào có GC thì bán luôn cho mình cũng được khỏi cần pp làm gì. nhưng mà đừng có GC hack rồi acc itunes của mình bị khóa là không có được đâu nha. mã GC phải bắt đầu = XX

Last edited:

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
10$ mua nhiu bác :D

conzitqn

Junior
Reactions
18
MR
0.000
mình cần mua 10$ GC itunes us,mua trên pp thì mình cũng có nhưng do nó yêu cầu pp us nên mình chịu thua :(, bạn nào có bán mình nhé.
gd trung gian or với người có bảo hành , mình chuyển tiền trước
update , hoặc bạn nào có GC thì bán luôn cho mình cũng được khỏi cần pp làm gì. nhưng mà đừng có GC hack rồi acc itunes của mình bị khóa là không có được đâu nha. mã GC phải bắt đầu = XX
Tối gd đc không cậu.

DoctorXuan

Hero
Verified
Solutions
1
Reactions
1,865
MR
0.003
Call me! Call me! Chat with me via Skype
260k VND bán cho 1 cái XX này :D
Thi thoảng trên paypal nó saleoff mình vẫn buy đc mà, PP VN :D (PP cũ dùng lâu rồi mới đc)
PP NEW thì phải PP US.

P/S: mua trên PP cũng ếch có xx đâu mà đòi hỏi cao, giờ cào thẻ cứng còn ra XM, đầu số thẻ XX đang cạn dần, muốn có XX chờ Apple ra loại thẻ 16 ký tự.

260k VND bán cho 1 cái XX này :D
Thi thoảng trên paypal nó saleoff mình vẫn buy đc mà, PP VN :D (PP cũ dùng lâu rồi mới đc)
PP NEW thì phải PP US.

P/S: mua trên PP cũng ếch có xx đâu mà đòi hỏi cao, giờ cào thẻ cứng còn ra XM, đầu số thẻ XX đang cạn dần, muốn có XX chờ Apple ra loại thẻ 16 ký tự.
không XX cũng được nhưng mà 260 thì mắc quá. vì giá trên pp có đúng 10$ mà :( tương đương khoảng 200k thôi chứ :D cơ bản nó đòi pp us nên mình mới phải mua chứ pp vn mà bán thì mình tự mua luôn cho xong rồi :D
mà muốn mua gc trên pp vì ko sợ gc hack lậu :p

không XX cũng được nhưng mà 260 thì mắc quá. vì giá trên pp có đúng 10$ mà :( tương đương khoảng 200k thôi chứ :D cơ bản nó đòi pp us nên mình mới phải mua chứ pp vn mà bán thì mình tự mua luôn cho xong rồi :D
$10 PP mà 200k à? Nếu charge qua bank VN thì cũng ra 220k rồi.
Mình mua từ pp gift bằng pp vn đc mà. (Business Account, 4 years old :D )
Thi thoảng nó sale off 25% vào mua SLL luôn mà ^^
BTW nếu có nhu cầu loại scan xx thì 260k bán cho 1 cái đây.

$10 PP mà 200k à? Nếu charge qua bank VN thì cũng ra 220k rồi.
Mình mua từ pp gift bằng pp vn đc mà. (Business Account, 4 years old :D )
Thi thoảng nó sale off 25% vào mua SLL luôn mà ^^
BTW nếu có nhu cầu loại scan xx thì 260k bán cho 1 cái đây.
acc già cũng lợi thế ghê nhỉ :( chả bù mình ko được mua lại phải đi nhờ mua :((

trên paypal nó bán có 10$ kìa @@ nhưng phải pp us. pp nó bán mà còn bán hàng lậu thì không biết cái gì hàng chính hãng hả bác :v
bó tay bác, thế bác mua rate 20 khác nào < 10$ rồi, đào đâu ra cái giá đó :D 260k là giá đúng đấy. mà ko biết pp có tính phí thêm ko nhỉ, làm j đúng 10$ ta ? :D

mua ở pp 10$ nhưng ko biết nhận card kiểu gì :D
Chờ PP check, sau khi nó check xong sẽ gửi info vào email.
Còn 129 cái itune XX $10 đây, hàng scan nhé, 260k /1 cái ai có nhu cầu Pê Mờ :D.
Hàng chính hãng bảo hành life time nhé.

Đề Mô

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111