Mua Domain và Host ở đâu để làm web an toàn và không bị ai làm phiền?

pipidn

Hero
Reactions
3,424
MR
7.188
Insuree Balance
0
các bạn tư vấn hộ,chỉ cần host chạy mượt tí là đc vì site mới nên chắc lượt truy cập và onl cùng lúc phải nói là ít " có thể là ko có :D " các bạn tư vấn hộ 1 cái Host nào chạy mượt tí nha tks, tư vấn luôn chỗ mua Domain + Host luôn thì càng tốt :p , chỗ nào mua Domain an toàn ko bị ai làm phiền hay lỡ có dính dáng đến bản quyền khiêu zâm mà ko bị sao cả , để mình có thời gian xóa và xử lý nếu có than phiền nhắc nhở
P/S : em với vào mảng này nên còn chưa có nhiều kiến thức , mong mọi người góp ý cho nhiều để tranh thủ học hỏi ạ :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:

test speed thằng này nhé vanmay.info, thấy hợp ý pm mình phát

thằng hawhost có bảo mật thông tin khách hàng không nhỉ, mình đang dùng của nó và thanh toán bằng bitcoin

Ib mình nha

thằng hawhost có bảo mật thông tin khách hàng không nhỉ, mình đang dùng của nó và thanh toán bằng bitcoin

Cái đó thì yên tâm. Tây nó không như mình đâu.

Hawkhost chấp nhận nội dung 3x ,còn dính bản quyền gì đó thì với bọn nước ngoài rất dễ toang,nên tránh

vote vultr

cái đó cài win sao bạn , bên đó họ ko hổ trợ , rất phiền
có win mà. mà phải bản quyền nên giá hơi cao. mà web thì cứ centos mà múc. win chi cho nặng.

có win mà. mà phải bản quyền nên giá hơi cao. mà web thì cứ centos mà múc. win chi cho nặng.
cái đó tui k biết xài :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back