Mua domain $0.98 ở Namecheap chỉ có hiệu lực ngày hôm nay !

Có coupon rồi thì vào đâu để điền các bạn nhỉ :binhsua10:

có bác nào mua bằng tài khoản pp unveri không ?

Bác nào có lòng tốt hướng dẫn cái, có coupon rồi mà vẫn thấy tên miền giá hơn 10$ :binhsua75:

ai có acc paypal veri mà chưa mua domain trên này (vì 1 tài khoản pp chỉ mua được 1 domain) thì mua giúp mình rồi mình gửi lại 1.8 PM được không :binhsua74:

Bác nào có lòng tốt hướng dẫn cái, có coupon rồi mà vẫn thấy tên miền giá hơn 10$ :binhsua75:

Nhập mã coupon vào là được mà

Hướng dẫn mua nè :
1. Following on Twitter (acc twitter mới tạo ko nhận code được)
2. Đăng ký 1 acc tại namecheap, sau đó đăng nhập.
3. Vào mục kiểm tra tên miền của namecheap tìm domain bạn cần mua
4. Domain ok, bạn chọn ADD TO CART
5. Nhìn bên fải ở giữa trang mới hiện ra có dòng Coupon Code, điền code vào nhấn APPLY là domain được giảm giá.
6. Thanh toán bình thường

Order rồi ai giúp trỏ về blogspot được ko :(

ai có acc paypal veri mà chưa mua domain trên này (vì 1 tài khoản pp chỉ mua được 1 domain) thì mua giúp mình rồi mình gửi lại 1.8 PM được không :binhsua74:
Coupon đợt này vẫn áp dụng đc cho tài khoản cũ nhé cậu.

Các bạn ko rewitter thì ngồi đó mà xơi....để nhận đc coupon namecheap 15k rewitter thì bạn phải action, chứ ko phải kiểu "há miệng chờ câu pôn" đâu.

Coupon đợt này vẫn áp dụng đc cho tài khoản cũ nhé cậu.
Coupon mới nhưng mà khi thanh toán bằng paypal thì nó báo là đã sử dụng coupon cho 1 acc khác rồi cậu à. Nên 1 pp chỉ mua được một domain thôi. Mình có coupon code rồi nhưng mà không có tài khoản paypal để thanh toán:binhsua04:

Coupon mới nhưng mà khi thanh toán bằng paypal thì nó báo là đã sử dụng coupon cho 1 acc khác rồi cậu à. Nên 1 pp chỉ mua được một domain thôi. Mình có coupon code rồi nhưng mà không có tài khoản paypal để thanh toán:binhsua04:

Mình xài acc cũ + pp cũ order vẫn đc nhỉ @@
Cậu thử cách add mail rồi change primary mail đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week