Mua bán acc Zeek thất bại anh em vào giúp với

Tốt nhất những vụ trung gian này ko nên làm.............

hay quá ha...lỗi cả 3 bên, nhưng chắc 1 điều là trung gian không scam :|

Chuân quá Trung gian có biết ji về info đâu mà scam =)). Giao dịch trung gian mà ngộ nhỉ ,tin tưởng mượn người ta trung gian mà người giao 1/2 tiền , người thì ko giao toàn bộ info cho trung gian check =)) bảo đảm

bán acc zeel

nếu để như vậy thì topic này chắc cũng lên đến 100 trang rồi cũng chả có hồi kết
bạn bekutun01 có onl hay đọc topic này thì pm mềnh wa yahoo giải quyết nhé bác vicgiap cũng vậy nếu bác onl thì pm nhe.
thân!

bán acc zeel

nếu cứ để thế này không bên nào chịu bên nào thì rồi đến cả 100 hay 1000 trang trong topic này cũng chẳng giải quyết xong chuyện này. Để khỏi làm phiền anh em trong forum, đặc biệt là cậu vicgiap (trung gian) cũng chả được lợi gì từ vụ này lại bị nhiều anh em trong rum có thể hiểu chưa thấu đáo chuyện lại hiểu lầm. thì mình xin phép chủ topic close topic này tại đây. và trong chuyện này củng chẳng biết người nào chịu thiệt, kẻ nào được lợi. Nhưng một thực tế là mình ko có được hưởng một thành quả nào sau 2 tháng cày zeel ko bỏ sót một ngày nào. và mất luôn tài khoản mail coi như mất trắng tất cả. đây coi như là một kinh nghiệm cần để mình tiếp tục sau này. còn về becutun thì mình đã đề nghị cậu vicgiap trả lại hết $ cho cậu ấy. coi như vụ này cậu ấy không mất gì, còn được gì thì mình không biết. chắc sẽ có bạn nghĩ mình là người scam lại còn giả vờ chịu thiệt để lấy ui tín trong rum hay đại loại một cái ji giống như thế. nhưng mong các bạn hảy hiểu cuộc sống đâu có dễ dàng như vậy nếu bạn được của thì bạn sẽ mất đi những thứ quý giá hơn (đại loại như tình thân hay một cái ji đó tương tự,) bạn là người scam thì sẽ có người khác scam lại bạn luật bù trừ mà.
và đến đây mình cũng mong chủ topic close luôn topic này nhe. dừng có làm phiền mọi người với chuyện chẳng đâu vào đâu thế này.

thân!!!!!!!!!

Mình cũng nói thật nha! Nhìn đến cái đoạn send 1 nửa số tiền acc zeek cho trung gian là đã thấy khắm rồi. Lúc giao dịch mà để thể loại này nữa thì cũng bó tay 3 nhân vật chính này. Đã kêu trung gian lại còn đòi send 1 nửa, chả lẽ không thấy củ chuối hay sao. Có lẽ ta đã hiểu:))

Chủ thớt vừa SCAM vừa la làng bị SCAM nhé ;), dạo này lại có thêm cách thức SCAM khá hay là thông qua trung gian. Đầu óc bọn này đáng nể thật :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,484
171,527
Latest member
thiensudentist

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week