• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy (GIÚP ĐỠ) Mua AMZ GC rate 19 max VCB trung gian

Status
Not open for further replies.

duymaster35

Newbie
Reactions
10
MR
0.000
TIN MỚI NHẤT: CẦN CÁC SELLER ĐÃ BÁN CODE CHO MÌNH PM MÌNH ĐỂ GỬI TẤT CẢ PROOF NHỮNG CODE CÁC BẠN ĐÃ GIAO DỊCH VỚI MÌNH. HIỆN GIỜ MÌNH ĐANG GẶP VẤN ĐỀ KHI THANH TOÁN VỚI AMZ, NÓ BÁO GIFT CODE CÓ VẤN ĐỀ. NÊN MÌNH MUỐN NHỜ CÁC CẬU GỬI TẤT CẢ PROOF MÀ CÁC CẬU CÓ VỀ NHỮNG CODE ĐÃ GIAO DỊCH VỚI MÌNH NHẰM CHỨNG MINH NGUỒN GỐC VÀ GIẢI QUYẾT SỰ VIỆC NHANH CHÓNG. THANKS CÁC CẬU RẤT NHIỀU!

KAKA, CUỐI CÙNG CŨNG DONE. HOÀN THÀNH VIỆC MUA SẮM RỒI. MÌNH XIN CHÂN THÀNH CẢM ƠN NHỮNG BẠN ĐÃ NHIỆT TÌNH ỦNG HỘ MÌNH TRONG SUỐT THỜI GIAN QUA. CHÚC CÁC BẠN MAY MẮN, LÀM ĂN PHÁT ĐẠT NHÉ. THANKS ALL!!!

Chào các bạn, như tiêu đề mình đang cần mua khoảng 1400$ AMZ GC để mua sắm.
Yêu cầu nguồn sạch xài lâu dài, có Proof chứng minh, không chơi Scam và UG nhé.:p có proof ok thì mình pay nhanh nhé.
Giao dịch qua trung gian linhdungvn, okso1_mmo phí mình chịu. Do mình làm việc ko có nhiều time, nên ko tiếp giao dịch nhỏ dưới 40$ nhé.:cool:

New rule: bạn nào giao dịch mới với mình vui lòng confirm trên topic này nhé, tránh trường hợp pm YH lại bị giả mạo. (Đã có giao dịch với mình thì khỏi cũng đc) Thanks!
:cool:

Mức giá:
40-199$: rate 18.3k
200-499: rate 18.5k
500$ trở lên: rate 19k

Ae nào đã có giao dịch r, nếu tiếp tục giao dịch sẽ đc cộng dồn tích lũy nhằm tăng rate (vd: giao dịch 150$ đầu rate 18.3 sau tiếp tục giao dịch 100$ nữa thì 49$ tính rate 18.3 còn 51$ sẽ tính rate 18.5 cứ thế tính tới nhé)

Uy tín, ko Scam. Để ae yên tâm giao dịch, tặng ae tấm bằng lái xe, muốn kiện cáo gì thì cứ thoải mái.:D

Note: bạn nào muốn teamviewer mình nạp code thì thoải mái, sau này khỏi nói tới nói lui :)
Yahoo: duy_master_cm (copy để tránh scam nhé)
Phone: 0969.076.070 tên Duy (pm YH mà hok thấy mình reply thì các bạn vui lòng nhắn tin qua cho mình nhé, online ngay)
Thanks!!!

Last edited:
Anh em nào có hàng chất lượng muốn bán thì vào đây nhé.;)

đã giao dịch thành công với mrxheaven, mặc dù chưa đạt được $ như mong đợi :) nhưng khởi đầu êm đẹp là ok

giao dịch thành công với bác thớt, up phụ :D

thuận mua vừa bán, lợi ích đôi bên nhaanh chân lên nào mọi người :)

mua nhiều đêm nay nhé mọi người, mai mình đi công chuyện, chiều mới rảnh tiếp mọi người đc.:)

đi Bạc Liêu thôi, ae muốn giao dịch thì pm YH mình nhé, về mình trả lời ngay :) thanks

:D koi chừng scammer... giao dịch TG cho an tam nhé anh em

tiếp tục nào mọi người ơi, nhanh nhanh lên nào ;) hy vọng tới chủ nhật này sẽ chốt xong :D

up vào ủng hộ topic nhé mọi người :) mua bán nhanh chóng, gọn gàng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back