Waiting for Answer mua 500 PP của angel85 bị Hold

Status
Not open for further replies.

SirZozzo

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Hôm 3/3 vừa rồi lúc 14h hơn mình có mua 500 PP của @angel85 .
Hôm nay vào tài khoản thấy bị -500$ vì bị hold một giao dịch, sau khi check thì thấy là của @angel85

Topic mình mua là topic dưới này, dạo dịch qua trung gian @w3offers
http://mmo4me.com/threads/sell-500-...giao-dich-trung-gian-buy-chiu-all-fee.160277/

Chưa bị limit chắc do info tốt và vừa giải quyết 2 cái limit lúc trc xong.

Vạn @angel85 vào trả lời cho mình vấn đề này, up thêm proof là bạn ko Dispute giao dịch

Attachments

292.3 KB · Views: 317
Đã check qua TeamViewer. @angel85 ko làm gì.

Last edited:
Hôm 3/3 vừa rồi lúc 14h hơn mình có mua 500 PP của @angel85 .
Hôm nay vào tài khoản thấy bị -500$ vì bị hold một giao dịch, sau khi check thì thấy là của @angel85

Topic mình mua là topic dưới này, dạo dịch qua trung gian @w3offers
http://mmo4me.com/threads/sell-500-...giao-dich-trung-gian-buy-chiu-all-fee.160277/

Chưa bị limit chắc do info tốt và vừa giải quyết 2 cái limit lúc trc xong.

Vạn @angel85 vào trả lời cho mình vấn đề này, up thêm proof là bạn ko Dispute giao dịch
vào resolution center chụp case lên đây xem tình trạng có phải bị pp đảo ngược ko

Cái này thử để Mod check đi cho chắc chứ cậu có vẻ ít kinh nghiệm quá đó
mình nghĩ check kiểu này chỉ cần vào team sau đó đợi ng đó vào acc rồi mình f5 lại để xem thôi là xong chứ nhỉ hay còn cách nào fake nữa mà mình chưa rỏ ta hix, cảm thấy mình gà quá dù gì cũng ko chơi PP nên ko biết rỏ

@ngaythangnam Trong resolution center của mình nó cho mình kháng cao, nhưng bên seller thì ko có.

Bị dis thì có resolve của dis, hold thì có riêng của hold, nó khác nhau mà

Bị dis thì có resolve của dis, hold thì có riêng của hold, nó khác nhau mà
Đại loại là trong Res center của mính nó báo hold để điều tra giao dịch đó, nó cho mình cung cấp thông tin về giao dịch.
Còn khi mình Teamview của seller thì thấy bị limit không cho kháng cáo trong Res center.

Có bạn nào có kinh nghiệm vụ thế này ko?

@ngaythangnam Trong resolution center của mình nó cho mình kháng cao, nhưng bên seller thì ko có.
cậu thử chụp lên đi tớ xem cho ntn biết đâu giải quyết giúp cho cậu

Nói chung cái này do PP , chứ mình sell rồi thì xong , chả có dispute hoặc làm gì giao dịch đã sell . Tự nhiên PP nó limit , buồn như con chuồn chuồn

2 bên cùng giải quyết....nếu PP quay về acc sender thì sender trả lại $, còn nếu,vẫn ở acc buyer thì coi như xong. Tuy nhiên trong những trường hợp như này khả năng return rất cao. Cái này do PP chứ ko phải sender mở dispute gì cả

quay về sender chắc rồi nhưng chắc hơi lâu

Hiện tại mình đã send email cho PP chờ trả lời ,vì vậy mong các bác giao dịch với mình đừng chủ động refun. Trường hợp nếu PP quyết định trả tiền về acc mình , mình sẽ tìm cách để giải quyết để refun dần cho các bạn,ngoài 500$ của chủ thớt , còn 1k5 của 1 người nữa . Do toàn bộ số tiền sell mình đã đầu tư vào việc khác nên không thể trả liền được.Mong các bạn thông cảm . Thật lòng mình ko hề muốn chuyện này xảy ra . hix .

@SirZozzo

Nếu điều bạn nói là đúng thì nguồn tiền của angel85 thực sự là vấn đề, không biết angel85 thu tiền PP ở đâu để bán lại? Và theo mình được biết account của angel85 đã bị limited 180 days chờ 6 tháng rút về, tuy nhiên PP sẽ review lần nữa trước khi cho rút.

Ngoài ra việc mua bán tiền PP sẽ là high risk với PP đó và khả năng là account của cậu có thể bị limited vĩnh viễn.

Last edited:
@SirZozzo

Nếu điều bạn nói là đúng thì nguồn tiền của angel85 thực sự là vấn đề, không biết angel85 thu tiền PP ở đâu để bán lại? Và theo mình được biết account của angel85 đã bị limited 180 days chờ 6 tháng rút về, tuy nhiên PP sẽ review lần nữa trước khi cho rút.

Ngoài ra việc mua bán tiền PP sẽ là high risk với PP đó và khả năng là account của cậu có thể bị limited vĩnh viễn.

Bão limit vừa rồi ai bị limit GD cũng bị paypal tự động hold nhé :D

@SirZozzo

ý cậu nói tiền tớ tiền bẩn ? Tiền bẩn mà sell cả hơn 1 tháng mới hold ? Ko tính đến buyer , liệu PP có ngu đến mức để mình rửa tiền kiểu đó ko ?

ý cậu nói tiền tớ tiền bẩn ? Tiền bẩn mà sell cả hơn 1 tháng mới hold ? Ko tính đến buyer , liệu PP có ngu đến mức để mình rửa tiền kiểu đó ko ?

Vậy nguồn của bác từ mô o_O

Tức cười là có tổng cộng 6 lần send tiền mà chỉ bị 4 lần hold , 2 cái trước cách cái chủ thớt có đúng 1 tháng ,sao nó *** hold luôn cả 6 nhỉ :( . Bực cả mình .PP limit coi như móm 6 tháng. Chốt lại là chờ PP giải quyết rồi sẽ tính tiếp.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom