[MR MMo] Honey- Nắng lại lên :D:D:D

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
Nick dùng ở MMO4ME : Honey
Họ & tên thật: Trần Đức Toàn
Ngày tháng năm sinh: 04/06/1989
Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : cạp, ptc,fanbox, offer,.....other :D
Hiện đang làm gì ( học gì ) : MMO
Sở thích: MMO, game vs du lịch
Địa chỉ : TP Hải Dương
Số điện thoại : 0169xxxxxx
Yahoo: duc_toan01
Mình tham gia mmo mới gần được 1 năm thôi à biết đến mmo là nhờ vào ông anh, ổng ý hướng dẫn mình bắt đầu chơi mmo đến giờ. thấy nhiều bạn tham gia event mình cũng muốn chung vui xíu :D
Mong nhận được sự ủng hộ của mọi người
Thanks for watching!!
Have a nice day :D:D:D

P/s 2 cái ảnh đầu mình lấy từ điện thoại trong điện thoại thì là ảnh dọc nhưng ra desktop lại thành ngang mọi người chịu khó tý nhé :rolleyes:
Ở vòng 1 cuộc thi, để chứng nhận hình chụp là của bạn, trong ít nhất 1 tấm hình phải có bảng ( giấy hay bảng hay bất cứ cái gì có thể viết lên đó ) ghi nick của bạn trên MMO và phải có chữ MMO4ME . Càng sáng tạo và ảnh chụp rõ nét bài dự thi càng được đánh giá cao.

em up thêm cái ảnh này nhé ,ảnh này quan trọng lắm đấy

Ở vòng 1 cuộc thi, để chứng nhận hình chụp là của bạn, trong ít nhất 1 tấm hình phải có bảng ( giấy hay bảng hay bất cứ cái gì có thể viết lên đó ) ghi nick của bạn trên MMO và phải có chữ MMO4ME . Càng sáng tạo và ảnh chụp rõ nét bài dự thi càng được đánh giá cao.

chú ý nếu anh em không có tấm ảnh xác nhận ghi nick của anh em trên MMO và có Chữ MMO4ME thì bài dự thi sẽ không hợp lệ và không được tính là dự thi nha ,và mình khuyến khích anh em up hình lên imageshack.us hoặc sử dụng chức năng chèn ảnh trong forum để post ảnh ,vì máy của mình kỵ thằng upanh.com để nếu hình anh em có sai sót gì thì mình còn giúp anh em sửa được

chú ý nếu anh em không có tấm ảnh xác nhận ghi nick của anh em trên MMO và có Chữ MMO4ME thì bài dự thi sẽ không hợp lệ và không được tính là dự thi nha ,và mình khuyến khích anh em up hình lên imageshack.us hoặc sử dụng chức năng chèn ảnh trong forum để post ảnh ,vì máy của mình kỵ thằng upanh.com để nếu hình anh em có sai sót gì thì mình còn giúp anh em sửa được
Vài hôm nữa e up được không a :D:D vừa cắt tóc xong chưa tiện up :D

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
oh, anh bạn đẹp trai, vote cho 1 vé, đi thi chẳng thấy pm báo Yh cho mọi người ủng hộ, :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,894
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week