• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Mr MMO] ::::conduongmua:::: Anh chị em ủng hộ nhé!

Status
Not open for further replies.
Đề nghị ông này viết chữ tiếng việt rõ ràng lại, câu từ cho chuẩn xác tý. Đừng làm sai lệch từ ngữ quý báu của Dân tộc Việt Nam mà ông cha ta đã dày công gây dựng và hoàn thiện cho đến hôm nay.

P/s: Mấy em nhỏ vào đây đọc được thì chúng nó sẽ nghĩ sao khi đàn anh mình viết chữ lạ đời mà thầy/cô nó chưa từng dạy qua thế này?!

Đề nghị ông này viết chữ tiếng việt rõ ràng lại, câu từ cho chuẩn xác tý. Đừng làm sai lệch từ ngữ quý báu của Dân tộc Việt Nam mà ông cha ta đã dày công gây dựng và hoàn thiện cho đến hôm nay.

P/s: Mấy em nhỏ vào đây đọc được thì chúng nó sẽ nghĩ sao khi đàn anh mình viết chữ lạ đời mà thầy/cô nó chưa từng dạy qua thế này?!

Em cũng còn nhỏ bác à! Chắc bác là giáo viên dậy văn nhỉ? edit giúp e với nào! Giọng ở quê em nó thế à! =))

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

Em cũng còn nhỏ bác à! Chắc bác là giáo viên dậy văn nhỉ? edit giúp e với nào! Giọng ở quê em nó thế à! =))

THank vì bác đã ném gạch nè!=))

:binhsua21:

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 11:00 AM ----------

THank vì bác đã ném gạch nè!=))
Tự ném gạch tự hứng tự thank luôn bái phục xin nhận tiểu đệ :binhsua21::binhsua21:

Vote ủng hộ anh phát nè......Gắng Zành giải anh nhé =))
Thank nhé heo :))

---------- Post added at 01:05 PM ---------- Previous post was at 01:01 PM ----------

Up lên mà đi học nào !

vote cho đồng hương nè, con họ cũng ở Huế ... cơ mà học ở ĐN :D
bằng tuổi rồi, có mấy đứa bạn cũng học ở Khoa Học ngành CNTT lun đó, ko bik chung lớp ko

vote cho đồng hương nè, con họ cũng ở Huế ... cơ mà học ở ĐN :D
bằng tuổi rồi, có mấy đứa bạn cũng học ở Khoa Học ngành CNTT lun đó, ko bik chung lớp ko

híc hic! thank bác! bác quay lại post #1 thank giúp em phát nha! CNTT thì chắc có quen hết mà :))

đẹp trai nhảy....vote cho 1 phiêu nào...:binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back