[Mr MMO] clinhbdan không xem đừng hối hận !

Status
Not open for further replies.
body bocapden no 1 :)) , bạn này đc cái mặt đẹp hơn bocapden, nhưng ko đc 6 múi ;)

body bocapden no 1 :)) , bạn này đc cái mặt đẹp hơn bocapden, nhưng ko đc 6 múi ;)
mình tập ăn nhiều lắm, lúc mớt tập mình 50kg nhưng giờ 69-70kg, với lại công việc mình thường xuyên uống bia nên về bụng thì thế là hay lắm rùi, ai uống bia thường ngày đi rùi biết bung to nức luôn cả da đấy, với lại tập mình có ý định cho to ra và nhìn tròn người, chú không có ý định gom người lại, lúc đầu tập khoảng 3 tháng mình có lên kg nhưng nhìn mình nhỏ hơn lúc chua đi tâp, nhưng thịt cứng lắm nên nặng kg là như vậy, sau này mình cố ăn cho cơ tròn ra và nhìn to lắm, ngực mình cứng và to lắm, con gái rất thích, con gái thuộc đạng vú vừa là nhỏ hơn vú mình, càng loại thuột bưởi thì mình chịu, tâp GYM ai óm tập thì nhìn to ra mau lắm, còn ai mập thì tập nó cháy mở nhìn nhỏ và gon lại, giờ 1 buổi mình tập tối thiểu 2h tối đa 2,5h thứ nhất mình tập giữ cơ thứ 2 giữ thể lực. bạn nào mới tập thì 30-45 là ok nhất tập như mình 1 ngày 1 mấy bạn về bõ ăn luôn lao lực chết, cũng không nên tập nặng quá, vừa sức là mau lên nhất, quy tắc tập là không được nghĩ lâu quá 1phut cho mỗi hiệp tập, nên nghĩ từ 3phut khi chúng ta chuyển bài tập khác, cũng lưu ý là không được tập lung tung, tập từng bài và kết thúc nó để chuyển qua bài khác và k được quay trở lại tâp vừa mới tập làm như vậy nó mệt mà không có tác động đến cơ mà có hại cho cơ, còn vấn đề ăn theo bạn bocap không nen ăn trước 2h là lâu lắm như thế tập tính bằng năm là bạn chết đấy, nên an trước 30phut trước buổi tập thui và trong khi tập nên uông nước bổ xung nhưng uống it vừa đều tiết cho cơ thể, không nên uống nhiều và cũng không nên không uống, còn về vắn đề ăn thì nếu tập cho khỏe thi cái gì ăn được cú ăn, nhưng cố gắg ăn nhiều tập cơ nó to và tròn tròn ít ăn thì cơ nó không được tròn, cơ tròn nhìn to con hơn những người cơ không tròn, tập GYM ai kiên trì mới thành công không thì đừng đi tập tốt hơn, khuyên các bạn nam và gay nhà ta nên tập GYM đi cho khỏe và đẹp, tập rất khỏe, lúc mình k tập bệnh hoài ah giờ tập không bệnh nữa sức khỏe tăng rõ đó, trong phòng GYM có mấy anh 40-60t khỏe như trâu và nhìn rất trẻ, hy vọng kinh nghiệm nhỏ của mình có thể giúp it được các bạn....

Lên luôn nè ấy ơi!!!!!!!!

Upppppp! Cho đông khách ế quá

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week