[Mr MMO 2015] - phamducphivan - biết người biết ta

Status
Not open for further replies.
Cùng tuổi, đồng hương, làm bệnh viện ở đâu vậy thím? Bà Rịa hay Lê Lợi?
bác ở đâu vậy hi, có j xin hội cafe giao lưu bái sư ak

thớt bảnh bao wa, ở gần là e hốt rồi :p

bác ở đâu vậy hi, có j xin hội cafe giao lưu bái sư ak
Mình thì ko dám nhận sư của ai hết, cafe giao lưu thì dc, mình ở khúc chợ Bà Rịa, mà 1 năm về ít lắm, chỉ lễ tết mới về, tết về khoảng 15 ngày lận.

thớt bảnh bao wa, ở gần là e hốt rồi :p
hi, thank bạn đã ủng hộ, chưa vợ mà bạn, có j kb làm wen cho zui

Mình thì ko dám nhận sư của ai hết, cafe giao lưu thì dc, mình ở khúc chợ Bà Rịa, mà 1 năm về ít lắm, chỉ lễ tết mới về, tết về khoảng 15 ngày lận.
haha, vậy là gần rùi, tớ ở Long Hải nè, khi nào tết về thì pm sẽ sắp xếp time đi cafe giao lưu học hỏi

buồn hi, các bác kia thì like và coment ầm ầm, topic mình dìm mất luôn , hazzzz

Đã từng hoạt động ở thể loại nào trong giới MMO : PTC ,INVEST MATRIX ,CAP, PTU, YOUTUBE
Thành tích của bản thân, tài năng hay năng khiếu: thường xuyên tham gia các giải bóng đá và cầu lông của huyện
p/s: đã tham gia 4rum lâu rồi mà thật sự chưa có j nổi bật hay tiếng tăm với anh chị em trong đây, luôn theo dõi tìm tòi học hỏi các bậc tiền bối cách kiếm tiền trên mạng, ko nản chí khi không ai chỉ hoặc ko làm được, hi vọng sau cuộc thi này mọi người sẽ biết đến mình và cùng học tập trao đổi cách kiếm tiền.
like cho thớt cái :D
ps: sao biết nhiều thế cơ mà lị :( Cao thủ nhiều món thế kia =)) chứ còn đòi cao thủ hơn thì $$ sẽ đè chết cậu đấy :(

like cho thớt cái :D
ps: sao biết nhiều thế cơ mà lị :( Cao thủ nhiều món thế kia =)) chứ còn đòi cao thủ hơn thì $$ sẽ đè chết cậu đấy :(
hi , cám ơn bác đã ủng hộ
tham gia nhiều nhưng cũng chưa thành công món nào hết, jo tập trung youtube thui, hi vong lâu dài ak

đã up hình mà mod yêu cầu, may wa, vừa đúng 12h

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back