[Mr MMO 2013] - rainfall1611 -Ko đập chai, ko học giỏi, đc cái chung tình :D

Status
Not open for further replies.

rainfall1611

Senior
Reactions
211
MR
0.001
Cách đây 1 năm đã từng dự thi The Voice của forum mà ko được giải, h quyết tâm làm cú chót, mong ae ủng hộ nhá :binhsua11:

Nick dùng ở MMO4ME: rainfall1611

Họ và tên: Nguyễn Đình Hoài Nam

Ngày sinh: 16/11/1991

Đã từng hoạt động trong thể loại: captcha (chủ yếu), offer (cho vui), bet(vài lần r` bỏ =)) )

Hiện đang học gì: Sinh viên năm cuối ĐH Kinh Tế Đà Nẵng (còn làm gì thì cũng hem rõ nữa @@)

Sở thích: cafe chém gió, tự kỷ vs guitar, & đặc biệt là hát (giọng yếu :|)

Địa chỉ: Lê Đình Lý- TP Đà Nẵng

SDT: 012667209xx

Yh!: gokientiti_1611

Thành tích của bản thân: chắc ko có gì nổi trội cả, ngoài việc là ít khi làm phiền lòng ba mẹ, và học hành suôn sẻ từ lớp 1 đến giờ, cũng gần ra trường rồi, mong lúc phỏng vấn xin việc làm cũng suôn sẻ nữa thì ko bik vui thế nào lun :D (àh còn 1 thứ nữa là hát vs đàn guitar, khi nào vào đc vòng sau thì mới khoe đc, hí hí)

Quá trình gia nhập MMO: tình cờ gặp đc người chị tốt bụng là chị Nguyên bên captcha- chị là người đặt viên gạch đầu tiên cho mình vào forum này, vẫn mãi nhớ ơn chị, còn giờ ko còn nhiều thời gian để làm MMO nữa, chắc mình phải lăn ra ngoài kiếm sống thoy :D

Lý do tham gia cuộc thi: bất cứ cuộc thi nào của MMO mình cũng thi tất, nếu có khả năng, ngoài ra còn muốn đc mọi người chú ý & giật giải nữa (cái này quan trọng ;)) )

Tấm này chộp Tết năm nay

Cuối bài dự thi cho e tiện thể khoe gấu tí, các bác ít gạch đá thoy nhé :">

Còn ảnh hôm nay đây các bác ợ

Bài này mới thu tối hôm kia nè, mọi người nghe cho vui, tự kỉ đêm khuya ^^!
"Người ấy": https://soundcloud.com/ch-l-nh-ch-1/ng-i-y-demo

Last edited by a moderator:
Đập chai, up hộ :binhsua04:

tks mọi người nhá, mấy hôm nay bận bảo vệ chuyên đề, h mới lên 4rum được luôn :p

đẹp trai ghê bây, vote

vote cho đập chai !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,061
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week