[motngaymoi2002] - tuyển red bonus lên đến 3$ - update hàng ngày - rebach thường xuyên

BN chưa thấy đâu mà up hoài vậy :D

---------- Post added 07-16-2011 at 12:47 AM ---------- Previous post was 07-15-2011 at 10:58 PM ----------

Request lần 2 chưa nhận đc BN của site : Generatebux +Centptc :binhsua74:

Bay cào nào bay cao nào nhảy cao nào

Tôi đã đăng ký cho bạn từ 12/7. Là người mới nên quên báo danh.
ID: manpro10
PP: [email protected]
YM: anh_35_tuoi
Bạn kiểm tra lại giúp nhé

---------- Post added at 08:12 AM ---------- Previous post was at 08:10 AM ----------

Site buxnist.com bạn nhé

chủ thớt vào đây cập nhật AP để mình Rb nhé!

---------- Post added at 01:08 PM ---------- Previous post was at 12:59 PM ----------

Đã RB cho bạn rồi nha, ngưng chiến site này nha bạn

centptc
bemabux
generate
sao bạn ghi là bn centptc và rb bemabux? vậy generate và bema kg bn hả? vậy centptc và genarate kg rb hả? rõ ràng giùm cái. mà chẳng cho người ta biết là bạn rb bao nhiêu %. nếu không làm rõ thì nghỉ click nhé.

centptc
bemabux
generate
sao bạn ghi là bn centptc và rb bemabux? vậy generate và bema kg bn hả? vậy centptc và genarate kg rb hả? rõ ràng giùm cái. mà chẳng cho người ta biết là bạn rb bao nhiêu %. nếu không làm rõ thì nghỉ click nhé.
genara mình sẽ rebach 80% khi nhận được thanh toán , bemabux đã rebach 70% số tiền mình nhận được từ bạn, từ ngày hôm nay sẽ tính 0.005$/kích , vì mới up đựoc site này, lần trước up bị admin trả lại tiền, đã thông báo với anh em .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back