Got Paid Một trang rút gọn link kiếm tiền cực mới, rate cao vãi chưởng và quan trọng là đã có proof

kumanh

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tình hình là có thím đã làm rồi nhưng em tìm thì chưa thấy bài viết nào nên em xin phép các mod, các thím post một bài gọi là... Mong các thím ủng hộ ạ
Đây là một site rất mới rate rất cao đến 9.5$/1k và chưa nhiều người làm nhưng người làm thì đã có proof rồi :sure:

Sau đây em sẽ hướng dẫn các thím đăng ký để chiến cái này, chiến nhanh cho nóng kẻo nó hạ nhiệt

Đầu tiên các thím vào
http://linksme.net/?r=58
Sau đó:
url
[/URL][/IMG]
untitled2.bmp

url
[/URL][/IMG]
Vậy là xong phần đăng ký. Giờ thì bắt đầu chiến thôi, lưu ý các thím là mỗi ip chỉ đăng ký một acc thôi, nếu đăng ký thêm cái nữa thì toàn bộ link và toàn bộ tiền đã kiếm được sẽ bị nó xoá hết, reset lại từ đầu ( ví dụ như khi em reg thêm acc nữa để làm mẫu cho các thím đây, nó xoá sạch mấy $ với cả những link em đã tạo
)
còn đây là link và proof của 1 thím

http://mmo4me.com/showthread.php?115...inksmenet-chua

Các thím có chiến thì reg theo link em để ủng hộ em ạ
Cùng nhau kiếm miếng cháo cho đỡ phải ăn mì tôm ạ.

Chúc các thím cá kiếm thật nhiều ạ

cách chiến ra sao bạn trẻ
Giống như những trang rút gọn link khác thôi thím. Thím up tài liệu hoặc lấy link ở đâu thì tuỳ rồi dán vào cái ô kia. Chọn rút gọn xong rồi mang cái link đấy spam đi đâu thì tuỳ hoặc có blog hay gì gì đó càng tốt, người khác click vào cái link đấy và chờ 5s sau đó click skip ad để thấy nội dung vậy là có tiền thôi. _ _" Theo như một thím thì nên sock US chiến cho được nhiều mà lên nhanh. Cái này thím tự tìm hiểu vậy :(

clone acc

chả lẽ nick của bác với kiemtien0210 lại clone ak, sao 2 nick lại lấy cùng poof thế bác, nếu bác làm dc chắ có pòo riêng chứ :D

Em đã đặt link của bác kiemtien0210 rồi còn gì. Bác ấy làm trước nhưng không có thấy làm bài giới thiệu thì em làm thôi. Em kiếm đượcmấy $ mà reg thêm cái acc làm bài viết thế là nó xoá hết luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,847
171,900
Latest member
tqyavstudio
Back
Top Bottom