Một trang PTC mới script custom hàng hiếm năm trời có một này!!

Nhưng ko phải hoàn toàn custom. Script chỉnh sữa vẫn ko an toàn Gen 4 còn ổn chứ Gen 3 thì .....
Ko đã phá nhưng thực chất là onbux ko an toàn

Nhưng nó vẫn đc xếp vào hàng custom =)). Không an toàn nhưng mà những ng` có thể x,y,z đc nó mad khi cash out ko bị supen thì chắc chán k phải ng` bt =))

Chia bùn với bác!! Mình cũng bị suppend đợt vừa rồi :(

Chia bùn các bác
Em chơi 2 tài khoản 1 tài khoản khóa do ko bỏ tiền
Còn 1 tài khoản vẫn online dc mà tài khoản này chỉ có thuê 1ref AVG>4 nhìn cũng ngon
haha

---------- Post added at 11:53 AM ---------- Previous post was at 11:50 AM ----------

ta chơi hơn 100 trang , đấy là lọc rồi đấy =)) click = tay

Bác siêng nhỉ có site nào pay instant giới thiệu cho tại hạ với
Chỉ dc có vài trang ngon, mấy trang còn lại thì chán chết và vẫn phải chơi hi vộng kiếm chút ít up tài khoản onbux

Bác siêng nhỉ có site nào pay instant giới thiệu cho tại hạ với
Chỉ dc có vài trang ngon, mấy trang còn lại thì chán chết và vẫn phải chơi hi vộng kiếm chút ít up tài khoản onbux
mình toàn chơi dạng pay ngay lập tức , có vài trang pay manual thì co proof hihi
có gì add YH hoanglongba01

mình toàn chơi dạng pay ngay lập tức , có vài trang pay manual thì co proof hihi
có gì add YH hoanglongba01

Mi cũng là tên ham ăn mì tôm đấy chứ đâu có phải mình ta =))

Mi cũng là tên ham ăn mì tôm đấy chứ đâu có phải mình ta =))

à , ta ăn mì tôm đến bội thực rồi =))
nhưng mà ta đang nói về chế độ pay cơ :) nhiều người thích pay instantly = pay ngay lập tức khi yêu câu :)

à , ta ăn mì tôm đến bội thực rồi =))
nhưng mà ta đang nói về chế độ pay cơ :) nhiều người thích pay instantly = pay ngay lập tức khi yêu câu :)

Ta cũng thích pay instan vì như thế cheat đc là đc ăn ngay ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,827
Latest member
Vtk3815

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week