Cheat Traffic Một trang offer mới dành cho các bạn, khi đạt tới level 10 các bạn có thể kiếm 50usd 1 ngày!

Vãi cả nửa ngày :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
Thánh này reg nick năm 2012 vứt quăng đó,xong 1 phát nhảy ngay vào topic này :eek::eek::eek: Vừa rồi lại còn inbox riêng với mình show proof hằng ngày lên,chắc hắn ta có 10 cái nick clone như vậy,mỗi cái lại lấy 1 proof của mình đây mà :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Proof của bạn chắc to lắm, mình chắc thèm lấy cái proof của bạn mà đi tuyển ref ở cái trang mà ko ai làm được của bạn ấy.
Đi đâu cũng nổ ngày 100$ mà có thấy bùi đâu. Cái hình trên hình như là số coins 1 ngày của bạn mà nhỉ. Ko chơi nên ko biết. GIải thích tí xem nào

Đã inbox hỏi cho bạn ấy lỡ quăng bom đỡ mất mặt rồi mà cứ thích public lên đây =)) Ừ thế trả lời hộ mình cái bạn mà đúng kiếm được 100$ ngày mình xin lỗi ngay này :eek:

Đã inbox hỏi cho bạn ấy lỡ quăng bom đỡ mất mặt rồi mà cứ thích public lên đây =)) Ừ thế trả lời hộ mình cái bạn mà đúng kiếm được 100$ ngày mình xin lỗi ngay này :eek:
Kiếm 100$ thì hơi quá (đấy là bạn tự bịa) nhưng khẳng định ngày tối thiểu 40$ vì thời gian mình cũng ko có nhiều :) dán mặt vào PC có ngày vào viện :confused:

Ko phải bạn tự nhận cái proof tren bạn kiếm trong nửa ngày à. Và giờ thì mình khẳng định kiếm được tối thiểu 40$ ngày nhưng vì mình bận rộn và mình sợ dán mặt vào pc có ngày vào viện =)) Khắm.
Mình chả clone gì cả chỉ thích xem thôi nhưng bạn trẻ đi đâu cũng oang oang tỏ vẻ giỏi giang mình thấy khắm ass quá nên comment chơi thôi mong bạn thông cảm.

Ko phải bạn tự nhận cái proof tren bạn kiếm trong nửa ngày à. Và giờ thì mình khẳng định kiếm được tối thiểu 40$ ngày nhưng vì mình bận rộn và mình sợ dán mặt vào pc có ngày vào viện =)) Khắm.
Mình chả clone gì cả chỉ thích xem thôi nhưng bạn trẻ đi đâu cũng oang oang tỏ vẻ giỏi giang mình thấy khắm ass quá nên comment chơi thôi mong bạn thông cảm.
Vậy thì ok,bạn ko clone,xem cảm xúc của người khác là mình hiểu rồi :)
Mình làm trong nửa ngày là 40$,thế bạn muốn mình làm full cả ngày hả?

Hơn nữa mình chẳng có j oang oang ở đây cả,mình cũng chả tỏ vẻ j giỏi giang cả,mình còn dốt hơn bò chứ đừng nói j đến gà vịt newbie
Vì thằng thớt nó lấy cắp proof của mình nên mình phẫn nộ thôi :) hết...còn bạn muốn suy diễn thêm cái j thì cứ tùy :)

Hình nhu bạn ko hiểu ý mình lắm.
Thôi nói nhanh cho vuông là bạn chém gió vler ra cái proof trên chắc farm lâu rồi chứ nửa ngày bùi ấy =) Mai bạn dành ra nửa ngày farm 40$ mình xem hộ cái, ko được thì đừng đi đâu cũng quăng bom người khác ngứa mắt, và ko phải mình mình ngứa mắt đâu :rolleyes:

Khoang đã ! :( Ai biết được có thánh nào làm được kiểu đó thì sao ? :D !

Khoang đã ! :( Ai biết được có thánh nào làm được kiểu đó thì sao ? :D !
Được thì người ta ăn mạnh rồi chứ đâu để tới giờ bác =)) Trước mình có đọc qua cái topic của bạn này và chưa có ai kiếm nổi 5$ một ngày cả =))

Hình nhu bạn ko hiểu ý mình lắm.
Thôi nói nhanh cho vuông là bạn chém gió vler ra cái proof trên chắc farm lâu rồi chứ nửa ngày bùi ấy =) Mai bạn dành ra nửa ngày farm 40$ mình xem hộ cái, ko được thì đừng đi đâu cũng quăng bom người khác ngứa mắt, và ko phải mình mình ngứa mắt đâu :rolleyes:

Được thì người ta ăn mạnh rồi chứ đâu để tới giờ bác =)) Trước mình có đọc qua cái topic của bạn này và chưa có ai kiếm nổi 5$ một ngày cả =))
Thôi,xin,lạy thánh,vừa cashout xong,bác đợi tầm mai kia là có,mẹ đang muốn tích tầm k$ rút bác nói mình ức quá lỡ tay cashout sớm rồi :(

Thôi,xin,lạy thánh,vừa cashout xong,bác đợi tầm mai kia là có,mẹ đang muốn tích tầm k$ rút bác nói mình ức quá lỡ tay cashout sớm rồi :(
Cần gì phải chờ proof paypal thím, post cái profile là moi người hiểu mà

Cái proof mà nửa ngày 40$ ấy =)) Cái đó nửa ngày bùi mình ấy, cứ phải cố tình ko hiểu nhỉ
Top site tháng này trừ thằng Top 1 ra ko biết kiếm kiểu gì nhiều phết, còn Top 2 cao nhất đến bây giờ là 19000 Coin, tương đương khoảng 38$ quy đổi, nửa ngày 40$ site nào chứ site này NỔ TO thật =)))

Thay vì giúp đỡ anh em bạn lại đi nghi cách cho mem VN bị ban thì bá đạo thật , khá buồn cho cách suy nghĩ @@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,034
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back