Một thằng bẩn bựa mang tên master03 :d không ăn được đạp đổ nè

Chuyện đã qua mọi thứ đã trở lại bình thường . close Thread ở đây . mình sẽ lập Thread mới thảo luận của riêng anh em chơi Roxilia. Mod đi ngang qua del giúp em Thread này ạ . thank mod

Last edited by a moderator:

zylong186

Hero
Reactions
205
MR
0.011
Chat with me via Skype
trên đấy là những gì bạn bẩn bựa đấy send cho mình :D haiz lắm bạn à . mình ko chơi 1 ID đâu . bạn report luôn hộ mình cai ID đấy đi nhé :D bạn biết ID roxilia của mình là gì không nhỉ mà report . mà bạn cứ report cho Việt nam vào blacklist luôn hộ cái . bố mày ý toàn ref ip US thôi ngu lắm con ạ . đã nói với mày rồi . mày thông minh đấy nhưng chưa bằng con c ó nhà tao đâu :))

Upvote 0

accountcx

Senior
Reactions
65
MR
0.003
Follow me on Facebook
bạn đó chơi bẩn thì chủ toppic cũng không có quyền chửi những người khác. lại còn chửi những người đáng tuổi ông tuổi bà mình. Những người đó không làm gì tới bạn hết. xem lại lời lẽ của mình đi. bạn hành động như vậy thì cũng không hơn gì người bạn chửi rủa đâu

Upvote 0
ở forum có những thằng bẩn thế này thật buồn . nó không làm ăn được vì mình unband free cho mọi người nên quay sang chửi mình rồi report :D xin lỗi tình yêu nhé anh đây khó band lắm , anh toàn ref xịn :d

- - - Updated - - -

bạn đó chơi bẩn thì chủ toppic cũng không có quyền chửi những người khác. lại còn chửi những người đáng tuổi ông tuổi bà mình. Những người đó không làm gì tới bạn hết. xem lại lời lẽ của mình đi. bạn hành động như vậy thì cũng không hơn gì người bạn chửi rủa đâu
bạn ơi đấy là nội dung bạn ý gửi cho mình mà để mình eddit

Upvote 0

maxcovagaw

Banned
Reactions
32
MR
0.000
haizz chúng ta không nên chống lại những thằng ngu bởi vì chúng quá nhiều và nguy hiểm

p/s báo cho con *** kia là tụi ta có auto cheat acc hết rồi có cả auto ref acc bằng sđt tạm thời nữa
vừa mua để đăng kí seoscript thử nên mày có làm thế cũng như không
cao lắm 5$ thành 0.5$ thì ta từ 10$ thành 5$ mỗi ngày thôi

Upvote 0
à không phải vậy mà nó bị nhiều người chửi quá nên cắn càn ý mà ! nó vì 0.2 LR /1 id unband roxilia mà quay lưng lại với tổ quốc :binhsua06: còn report đưa nước mình vào blacklist nữa chứ . bạn ý cũng là một anh hùng đấy :D thông báo với bạn master03 từ nay lập clone nhiều vào nhé . không bạn bị coi là con ó của xã hội đấy . bạn ngu thì ngồi im mà hóng hớt đi đừng le ve la liếm rồi tỏ ra là mình nguy hiểm .

Upvote 0

thanhps42

Banned
Reactions
752
MR
0.000
đm con *** Master03, ăn ở như m thì sinh coi éo có lỗ đ** nház. Ăn ko dc thì để người khác ăn, cái thứ hay GATO như m thì chẳng khá lên dc đâu!!!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,980
Latest member
thuynguyen1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week