Một số vấn đề đăng ký GA

bluestar0414

Junior
Reactions
13
MR
0.001
Các bác cho em hỏi, trước em có đăng ký 1 acc GA, nhưng sau đó bị khóa 6 tháng, giờ em muốn đăng ký lại acc GA mới thì có cần phải dùng 1 máy mới để đăng ký ko (như ra net) ? và nếu em dùng máy mới, thì sau này em muốn vào GA mới xem cập nhập thì em dùng máy em đc ko hay phải ra net ?
Và còn 1 vấn đề nữa, nếu em đăng ký GA với thông tin mới, tên em đặt tên em của em hoặc ai khác, thì khi nhận tiền qua bank , tên khác trong tên trong tài khoản thì có nhận đc ko ?
Em chơi youtube đc 1 thời gian nhưng toàn chơi với net, nay tìm hiểu thêm về GA, mong các pro giúp đỡ :)

Thực ra thì dùng 1 máy khác, tên khác thì an toàn hơn.
Nhưng nếu ko có điều kiện thì dùng máy cũ địa chỉ cũ vẫn đc. :D. Đã thử và chưa vấn đề gì. :D. Đã tạo đc thì login bình thường.

Thực ra thì dùng 1 máy khác, tên khác thì an toàn hơn.
Nhưng nếu ko có điều kiện thì dùng máy cũ địa chỉ cũ vẫn đc. :D. Đã thử và chưa vấn đề gì. :D. Đã tạo đc thì login bình thường.
em đã tạo 2 acc GA với thông tin cũ, đăng ký thì sau 2 ngày nó báo thành công, nhưng cái đầu đc 7 ngày thì die, cái sau thì 3 ngày die, có pro bảo là trùng thông tin GG nó cho die :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week