Một số thông tin về đại ca trùm UG magickaitokid

Status
Not open for further replies.
Để Bố Bổ Sung Info cho mày..DM ngu như còn Bò
Info
Tên Họ : Chuẩn--> Ai GD LR thì Check ATM Biết cmnr Mày Biết quá Muộn ?
Địa Chỉ Info khác--> Đã từng có 1 Ng Reporf pub lên--Mày Cũng biết quá Muộn
--> Nói Tao là KaitoKid--chuẩn là tao mà :D Nhưng C ban vì tội Ném Gạch Ng Ta--Ngôn Từ Bậy
--> Mày Reporf Kiếm cái nào hay Hơn 1 Tí Mà Pub Lên
--> Nói Tao S2 he0--cũng ok Vì những ng Pm Tao đều hỏi câu đó rồi nên chắc họ đều biết or tin hay ko
--> Mày cần thì dễ ra ngân hàng Reporf cái Info ATM tao báo chuyển nhầm tiền thì ng ta sẽ cung cấp info số ATM đó cho mày ;)) đến mà xác minh
--> Còn Cái bọn Lol éo biết gì Ăn hùa ý kiến pm yahoo tao NC--
------>Cuối DCM mày Muốn Lập Thớt Xem cái cái Tit nha con D-og, Dm chơi éo đc bố đừng Chơi cái trò mượn tay ng khác.......
Tặng mày cái prof nè con cẩu ;))
Tưởng mày tìm Info gì tìm 3 cái ai cũng biết .......
http://nt1.upanh.com/b2.s34.d4/458184a151e82c135b7f2c2f50fc5cdc_52357751.picuoi.bmp
Mày ám chỉ tau hả kai :m027

Hot của ngày hum nay rùi =.=

Để Bố Bổ Sung Info cho mày..DM ngu như còn Bò
Info
Tên Họ : Chuẩn--> Ai GD LR thì Check ATM Biết cmnr Mày Biết quá Muộn ?
Địa Chỉ Info khác--> Đã từng có 1 Ng Reporf pub lên--Mày Cũng biết quá Muộn
--> Nói Tao là KaitoKid--chuẩn là tao mà :D Nhưng C ban vì tội Ném Gạch Ng Ta--Ngôn Từ Bậy
--> Mày Reporf Kiếm cái nào hay Hơn 1 Tí Mà Pub Lên
--> Nói Tao S2 he0--cũng ok Vì những ng Pm Tao đều hỏi câu đó rồi nên chắc họ đều biết or tin hay ko
--> Mày cần thì dễ ra ngân hàng Reporf cái Info ATM tao báo chuyển nhầm tiền thì ng ta sẽ cung cấp info số ATM đó cho mày ;)) đến mà xác minh
--> Còn Cái bọn Lol éo biết gì Ăn hùa ý kiến pm yahoo tao NC--
------>Cuối DCM mày Muốn Lập Thớt Xem cái cái Tit nha con D-og, Dm chơi éo đc bố đừng Chơi cái trò mượn tay ng khác.......
Tặng mày cái prof nè con cẩu ;))
Tưởng mày tìm Info gì tìm 3 cái ai cũng biết .......
http://nt1.upanh.com/b2.s34.d4/458184a151e82c135b7f2c2f50fc5cdc_52357751.picuoi.bmp

:m040::m040::m040:kai ơi mày làm gì ra nông nổi nó fake info thế cu.:m190::m190: mấy thằng fake nick vào định nghĩa UG mà cũng nói sai thì im cái họng đi cho người trong cuộc vào chất vấn cần drop cần tài khoảng atm nc nào cho cả núi info. việc mà tra info trên mạng của thằng theart còn non lắm tài khoảng ngân hàng đông á vietcombank acb còn làm giả dc nói chi là ... . nói tới đây thôi ko tin thì tùy chứ mmo cũng là 1 hình thức nhỏ của ug thôi mà bên đàng hoàng ko bẩn.

DM báo lỗi éo úp ảnh đc...Đợi 1 tí có ng up nhé

Ảnh của kai này

Ảnh của kai này
1. Ảnh fake mấy s
2. Tiền ko nói lên điều gì ;)) Chẳng hiểu up cái ảnh làm cái cm gì :D
3. Bằng chứng đã đầy đủ và rõ ràng.
Cãi nữa cũng vậy

Giờ chẳng ai scam thêm đc nên nó càng cãi càng chứng minh. INFO của nó là thật =))

Đi chơi đây cờ hó bị bóc mẽ rùi, vui quá :binhsua14:

mình mới check ip xong,magickaitokid với alienware và kaitokid chính là 1,mà yahoo của alienware với s2_lheo đều là ntd_0203 nên tạm thời mọi người hãy dừng mọi giao dịch vs magickaitokid,do magickaitokid có đóng tiền bảo hiểm nên mình sẽ thông báo việc này tới admin để có biện pháp xử lý.Thân

UG qua forum mmo4me này nhiều chứ ko ít ;))

làm ăn đàng hoàng ko dính bẩn thì sợ gì

còn forum UG thì chủ yếu là Z với LR, có lr với Z thì bán with về bank mấy hồi

zo UG thì phải tốn fee reg acc, đóng tax để mà duy trì ngày đăng nhập

bác nào muốn biết thêm về UG vui lòng vào site UG.com để biết thêm chi tiết

View attachment 21509
View attachment 21510
mình mới check ip xong,magickaitokid với alienware và kaitokid chính là 1,mà yahoo của alienware với s2_lheo đều là ntd_0203 nên tạm thời mọi người hãy dừng mọi giao dịch vs magickaitokid,do magickaitokid có đóng tiền bảo hiểm nên mình sẽ thông báo việc này tới admin để có biện pháp xử lý.Thân
:m055: ghê thế ......:m193:

2 triệu bảo hiểm khó mà rút về :))

View attachment 21509
View attachment 21510
mới mặc quân áo xong vào hóng nốt.
Giờ cãi cái L nữa hả cờ hó MagicKaitokid. Nó có rất nhiều nick clone nha các bạn từ 2011 ->2013 lun. Nick nào trong topic này mà các bạn thấy nghi ngờ thì nên tránh xa.
Info thằng này có thể là thật, Ai ở gần cứ việc tìm vận may :binhsua09:

Bài học: Chẳng có gì mới: ngu thì chết :binhsua14:

Anh em đừng buồn 22-1 gặp nhau ở ba lăng huyện đập heo là hết buồn liền à . Thằng admin g4viet bị scam thì bị scam ko đc lỡ hẹn sv với anh em nha :binhsua07:

View attachment 21509
View attachment 21510

Ê 2 cái nick Alien và Kaito ai cũng biết là tao nha
Dis kaito C ban vì tội chữi nhau
Alien bị ban vì tao chữi tục trên sb mày tìm hiểu rỏ chưa mà nói :| dcm thông tin nào xác nhận s2 và tao là 1 :|

dm mày check ID này xem thằng *** phải tao bị ban SB ko :| éo un band cho tao tao ko Clone sao đc thằng cẩu dcm check ngu như bò cũng check

There are currently 92 users browsing this thread. (52 members and 40 guests) lehoang92, Alienware, chien311, CuBj, cucuong, cuoinhieuemnhe, daibo888, DarkForest, Decerte, dinhbuu144, g4viet, goanguh, haunhqn, HelloWorld, huanst, huongnc83, huynhvantuan, infrocker, kevin2012, last, livebyMMO, lolvoz, longhomon, MagicKaitokid, maxryan9999, MLIMMO, mmo159, mnnb123, musashi, namit2507, newbiesg, nguyenduybaotn, nickname2606, nmai, nothingtt9, opendream, pehasink, phungkhanhcntt, professional, skycover, thanhdat, Tigon2010, trantuankt, trungcoi, Trung_Peter, TruongVuongIT, viet, vodanhlata, wsnssiw, zzbynzz wtf :-? Hot vai~ :))

Ê 2 cái nick Alien và Kaito ai cũng biết là tao nha
Dis kaito C ban vì tội chữi nhau
Alien bị ban vì tao chữi tục trên sb mày tìm hiểu rỏ chưa mà nói :| dcm thông tin nào xác nhận s2 và tao là 1 :|
ê cờ hò giả ngu hả mày =))
Nick Alien của mày lại trùng yahoo của scammer s2_lhe0. Đó là trọng tâm.
Sao mọi lần mày thông mnih lắm mà, sao lần này ngu đột biến vậy.

Con cờ hó :D Bố đi chơi đã, tối về xem kết quả :binhsua15:

bạn nào log được vào modcp check IP tớ hộ cái , rồi kết luận tớ là clone để cho bạn utlg hạnh phúc cái , bạn ý lồng lộn cả chiều nay mệt lắm rồi :X

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week