Ask Một số thắc mắc về picoworkers , ai giúp mình với :D

david0298

Junior
Reactions
16
MR
0.312
Mình mới tập làm picoworkers , có nhiều cái xin ae pro tư vấn :

1. Mình có thể open nhiều task làm một lúc được không
2. Xài máy ảo rùi kết nối usb 3g clone acc có hợp lệ
3. Đa số job SEO yêu cầu phải đợi 20-30s/page và 3' ở trang nhiệm vụ , có cần thiết phải y như vậy không , vì lúc làm mình thấy có nhiều task chỉ cần đợi 15s/page họ cũng cho qua
..... haiz , còn 1 vấn đề lớn nhất là có a e nào làm solo mà kiếm được tầm 10$/ngày từ trang này không vậy +.+ +.+

1. Được. Nhưng lưu ý không gửi nhiệm vụ quá nhanh
2. Không
3. Được nhưng không lạm dụng
*IP Việt Nam thì không thể kiếm 10 usd trên ngày/ thiết bị. Muốn kiếm nhiều thì phải nhiều thiết bị. Mỗi thiết bị 1 acc. Đừng mong qua mặt họ nếu không muốn một ngày nào đó bị band

Upvote 0
ngày kiếm đều tay không bác, mỗi ngày khoảng nhiêu bác
cũng đều á bác, em chỉ làm jobs trong mục "SEO, Promote Content, Search, Engage", làm mỗi jobs proof link nên được $1/giờ hoặc hơn (này em tính cả phí rồi là $1.25 trừ $0.25 phí), mà em phải canh, em chơi 1 acc thôi rảnh vô coi chút cũng kha khá (ít thì $2/ngày, 2 buổi chủ yếu là sáng tối). :popo_big_smile:

Attachments

63.4 KB · Views: 156
Upvote 0
cũng đều á bác, em chỉ làm jobs trong mục "SEO, Promote Content, Search, Engage", làm mỗi jobs proof link nên được $1/giờ hoặc hơn (này em tính cả phí rồi là $1.25 trừ $0.25 phí), mà em phải canh, em chơi 1 acc thôi rảnh vô coi chút cũng kha khá (ít thì $2/ngày, 2 buổi chủ yếu là sáng tối). :popo_big_smile:
em chọn toàn phải job mã code xong lại phải f5 tìm job khác, có cách nào nhanh hơn ko bác

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,044
169,421
Latest member
hoanganhvu109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week