Một số lý do pix baned ids lúc này?!

Status
Not open for further replies.
Reactions
239
MR
0.012
Tình hình vừa bị baned 2ids. Mình gõ hiếm ăn baned lắm. Hôm nay bị 2 ids cùng lúc. Góp ý một số ae thì đưa ra vài lý do (có thể tham khảo, ae góp ý thêm):
- Đường truyền yếu: submiting code mà không gửi đi - > không có code đồng nghĩa time out
- Proxy yếu: cũng submiting và code không gửi đi -> not connect. Và bạn lại start ids đó lại thì cứ tiếp tục bị lỗi (không gửi code)
Vì vậy proxy die thì không bao giờ start lại hoặc đường truyền xấu thì ngủ cho lành
.....
và lý do nào khác, ae chỉ giúp :D
ps: xin phép Mod mở topic này nhé!

2 lý do đó thì liên quan gì đến lúc này Pix nó ban nhỉ ?? Chẳng có gì liên qua đến lúc này cả :D

Hiện tại chắc proxy là lí do thứ nhất Pix banned ID !

vào view lại id xem có bị code trống nào ko

ban chắc là hên xui thôi.

cũng thường thôi, mấy ông kia bann mún hết group. lí do thì nhìu. xui thì dính thôi.:binhsua88:

bị banned thì bị trừ 3$ mà hình như pix có chính sách gỡ lại cái này phải không mọi người? mình nhớ là đọc được ở đâu trên mmo này mà giờ tìm lại k thấy @@. sr hỏi câu đó vì mình là new bie pix

pix ban thì xong ko gỡ j hết...còn lý do chính là code trống mà code trống thì có nhiều lý do...:binhsua06:

lý do thằng này band rất đơn giản như sau:
band đồng loạt: do quá nhiều người làm dẫn đến nặng sever của nó, load chậm ==> band vô tội vạ(mình bị band luôn cả group trong khi acc chủ không log, các acc con log cũng không hết)
band nhỏ lẻ: là do cá nhân gõ sai hoặc do proxy

p/s: cách đây hơn 1 năm mình chiến thằng này lần đầu, lúc đó nhiều người làm nên nó cũng band ntn, cứ log vào gõ là bị band, khi đó bị band 1 acc con log vào gõ là bị âm 3$.
nên bây giờ tình hình nó nhanh lại rồi, mình nghĩ bây giờ nó sẽ band thêm đến khi nào mà nó cảm thấy captcha ra nhanh theo ý muốn của nó thì thôi
thằng này rất khôn, nó đợi bạn làm gần đủ 3$ nó mới band chứ k bao giờ nó band khi bạn ít tiền. hoặc khi bạn gõ đủ 3$ bấm payment xong là nó band luôn,
trường hợp bạn đủ 3$ xong tí log vào gõ tiếp nó đợi bạn gõ xong rồi mới band( trường hợp này mình bị 1 lần, mình gõ xong vào check ngay thì đủ 5$, đợi 5 phút sau vào check lại thì ăn band rồi)
thằng này band là có chủ ý tăng lợi nhuận của nó, để dc tiền của các captcha mình cạp và tiền 3$ mỗi group phải tạo mới

band đồng loạt: do quá nhiều người làm dẫn đến nặng sever của nó, load chậm ==> band vô tội vạ(mình bị band luôn cả group trong khi acc chủ không log, các acc con log cũng không hết)

p/s: cách đây hơn 1 năm mình chiến thằng này lần đầu, lúc đó nhiều người làm nên nó cũng band ntn, cứ log vào gõ là bị band, khi đó bị band 1 acc con log vào gõ là bị âm 3$.
nên bây giờ tình hình nó nhanh lại rồi, mình nghĩ bây giờ nó sẽ band thêm đến khi nào mà nó cảm thấy captcha ra nhanh theo ý muốn của nó thì thôi
thằng này rất khôn, nó đợi bạn làm gần đủ 3$ nó mới band chứ k bao giờ nó band khi bạn ít tiền. hoặc khi bạn gõ đủ 3$ bấm payment xong là nó band luôn,
trường hợp bạn đủ 3$ xong tí log vào gõ tiếp nó đợi bạn gõ xong rồi mới band( trường hợp này mình bị 1 lần, mình gõ xong vào check ngay thì đủ 5$, đợi 5 phút sau vào check lại thì ăn band rồi)
thằng này band là có chủ ý tăng lợi nhuận của nó, để dc tiền của các captcha mình cạp và tiền 3$ mỗi group phải tạo mới

ko có chuyện ban vô tội vạ đâu, ban cả G là do vấn đề tế nhị cái này chắc nếu có dính đến thì sẽ hiểu mình ko cần nói rỏ ra nhỉ, bạn cả G dù id chủ ko log là chuyện bình thường khi bạn dính đến những vấn đề tế nhị Pix cấm, nó sẽ ban ID chủ bạn và tất cả ID con dù có log hay ko log, còn proxy là do xui, và ban 1 cái gọi là ban chơi cho vui nữa cứ ko có tội mà vẫn ban rồi ném cho 1 tội là dùng soft là xong cái này chiếm rất ít, mình bị ban hầu như chỉ bị ban vì vấn đề tế nhị thôi :)

lão dc cái nói đúng , đang gõ bình thuong lúc 4 giờ chiều , no làm 1 phat ra đi 22 id , trong khi minh õ đó giờ chẳng bị , gõ code đầy đủ , proxy éo die , banned thì vẫn banned

ban lẻ tẻ id thì chắc do proxy rồi, còn bác nào ban 1 loạt id thì xem lại cách làm đi nha, gõ bữa h bác sĩ ầm ầm cứ esc đều thôi mà còn chưa ban ( nói chứ sợ chết cụ luôn ) , mỗi lần bác sĩ mà ra hàng loạt là gõ 1 tí pause gấp vì sợ sai 3 lần liên tiếp lại bị ban lẻ lẻ nữa , mấy bác bị ban lẻ tẻ coi chừng lý do này đó

- - - Updated - - -

ko có chuyện ban vô tội vạ đâu, ban cả G là do vấn đề tế nhị cái này chắc nếu có dính đến thì sẽ hiểu mình ko cần nói rỏ ra nhỉ, bạn cả G dù id chủ ko log là chuyện bình thường khi bạn dính đến những vấn đề tế nhị Pix cấm, nó sẽ ban ID chủ bạn và tất cả ID con dù có log hay ko log, còn proxy là do xui, và ban 1 cái gọi là ban chơi cho vui nữa cứ ko có tội mà vẫn ban rồi ném cho 1 tội là dùng soft là xong cái này chiếm rất ít, mình bị ban hầu như chỉ bị ban vì vấn đề tế nhị thôi :)

bác này nói hơi bị chính xác

gõ ko kịp giờ cũng ban , tuần trc có dính

vd code : spanuish lempemd
gõ ko kịp thành spanuish le

ban hết tiền ngày mần hôm đó + vài id con

pix ban acc hèn chi dạo này thấy load nhanh hẳn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads