Một số log chat giữa mình và Rich. Anh em vào ở ngoài cuộc nên vào xem để bớt chém đi nhé. Chỉ người

messi279

Newbie
Reactions
346
MR
0.000
Tình hình là Rich đã hẹn ngày Refback cho tất cả ae. Mod tạm close topic dùm. Ngồi hóng vậy...!

Last edited by a moderator:
up lên nè . mờ quá làm biếng đọc:binhsua90:

Bác rảnh quá đâm ra hóa ... à???

Chuyện RB adailycash sau 1 chu kỳ là 1 chu kỳ

Còn chuyện tôi lấy tiền RB đi đầu tư trang khác or tái đầu tư adailycash đó là chuyện của tôi

Bác quan tâm là gì nhỉ??

Chính thức đến thời điểm này, tôi vẫn chưa scam ai?

Khoảng 3 -> 4 tuần nữa sẽ có đợt RB đầu tiên cho những người đầu tư vào adailycash đợt đầu.

Hãy chờ đấy

các bác như cá cắn câu há miệng mắc quai thôi. k đọc kỷ hợp đồng jo kiện cáo j nửa nhỉ. tôi thấy bác Rích đúng .bác nào đã trót dại trao thân thì rút kinh nghiêm đợt 1 đi.

Còn chuyện tôi lấy tiền RB đi đầu tư trang khác or tái đầu tư adailycash đó là chuyện của tôi

Bác quan tâm là gì nhỉ??

Khoảng 3 -> 4 tuần nữa sẽ có đợt RB đầu tiên cho những người đầu tư vào adailycash đợt đầu.

Hãy chờ đấy

Mình cũng là người ngoài cuộc tuy nhiên cũng thích quăng gạch đá người khác .
Mình chỉ thắc mắc vài điều về bạn như sau .
1/ Tại sao ở TOPIC : http://mmo4me.com/showthread.php?48945 bạn không vào trả lời thỏa đáng anh em ở đó nhanh như ở TOPIC này. ( Tuần rồi mình cũng đi du lịch gần 1 tuần nhưng sáng nào cũng phải kiếm cách vào FORUM MMO4vn để xem tình hình mới )
2/ Tại sao bạn giải trình ở TOPIC http://mmo4me.com/showthread.php?48945 là bạn bị PENDING này nọ thế kia mà sao vẫn chưa POST bằng chứng về việc Xchanger Hold tiền . JSS Pending ......

Mình cũng là người ngoài cuộc tuy nhiên cũng thích quăng gạch đá người khác .
Mình chỉ thắc mắc vài điều về bạn như sau .
1/ Tại sao ở TOPIC : http://mmo4me.com/showthread.php?48945 bạn không vào trả lời thỏa đáng anh em ở đó nhanh như ở TOPIC này. ( Tuần rồi mình cũng đi du lịch gần 1 tuần nhưng sáng nào cũng phải kiếm cách vào FORUM MMO4vn để xem tình hình mới )
2/ Tại sao bạn giải trình ở TOPIC http://mmo4me.com/showthread.php?48945 là bạn bị PENDING này nọ thế kia mà sao vẫn chưa POST bằng chứng về việc Xchanger Hold tiền . JSS Pending ......

Đơn giản 1 điều: Bạn là ai mà đòi coi bằng chứng này nọ này của tôi.

Nếu có coi thì chỉ có anh luomzechai là coi đc, vì tôi nợ tiền anh ấy

Còn bản thân bạn và mọi người.

Ở đây chưa đến kì thanh toán, việc gì tôi phải chứng minh tình hình tài chính của mình nhỉ?

Đơn giản 1 điều: Bạn là ai mà đòi coi bằng chứng này nọ này của tôi.

Nếu có coi thì chỉ có anh luomzechai là coi đc, vì tôi nợ tiền anh ấy

Còn bản thân bạn và mọi người.

Ở đây chưa đến kì thanh toán, việc gì tôi phải chứng minh tình hình tài chính của mình nhỉ?

TRanh luận làm gì :))
===> Uy tín và cách thức làm việc kiểu lừa phỉnh của tên này ai chả biết rồi
hắn nói 10 câu thì 9 câu là nói phét

==> RB hay ko ko bàn nữa anh em há miệng mắc quai thôi, vì nó ghi là RB sau 1 chu kì mà . Chấp nhận thôi.
Còn ai pro dọa đc nó thì nó trả tiền trước thế thôi

==> Tôi thề cạch mặt tên Rich này

Cho nhìu chiện xí ( dù hok liên quan gì tới vụ này ) , dù sao ông Rich ổng cũng có nói trước sau 1 ck mới rb lại cho ref , vậy sao ko đợi tới lúc đó , tui mà muốn scam đã scam xong dzong roy đâu phải vô đây cãi chi cho tốn nước bọt như ổng :))

99% mem sẽ cố chờ 3 -> 4 tuần nữa để nhận RCB, sau đó tàu lượn, và Rich sẽ hết đường làm ăn, đời là thế :-<

Trước khi tuyển ref đã có nói là 1 chu kì thì ai ref cố mà đợi đi khi nào người ta scam ko trả hãy nói
Còn vấn đề cái $ ref họ nhận đc họ làm gì là việc của họ scam họ fai bỏ $ túi ra chịu thôi có gì đâu
Các bác nghĩ cầm $ đi đầu tư chắc ăn 100% à :m020:
P/s: Không có gì là tuyệt đối cả:)

thằng Rich nó khôn lỏi lắm
anh em nhìn quá trình của nó từ a->z là biết

tuy nhiên do tiền kiếm đc từ anh em quá dễ dàng (ăn 150% của anh em mà ko phải xì ra xu nào )
==> Tiêu pha bừa bãi
==> Nhìn thấy tiền nhiều nổi máu tham (rất khó để đòi RB sau khi hết chu kì vì nó ko có tổng kết ==> tính quỵt tiền RB)

=====> Tham thì thâm, tiêu vào tiền của người ta rồi liên thiên lí do này nọ

==> sau vụ này cái tên Rich uy tín của nó chỉ đáng 1 cent, ai vẫn thích làm con gà cho nó chăn thì cứ việc
còn em sợ nó đến già rồi. Ghét nhất mấy thằng hút máu anh em và khôn lỏi, liên thiên kiểu thằng này

99% mem sẽ cố chờ 3 -> 4 tuần nữa để nhận RCB, sau đó tàu lượn, và Rich sẽ hết đường làm ăn, đời là thế :-<

Sau lại có tàu lượn nhỉ?

Anh em nào nói tối scam, 1/4 này - tôi sẽ đi off với forum

Lúc đó gặp mặt ngoài đời sẽ dễ nói chuyện

1 người có dự tính scam chả ai khùng điên gì mà đi off này nọ cả.

Cho dân chúng biết mặt mình để ăn chém à.

Anh em nào còn chưa tin tôi, đến 1/4 đi off cùng forum đi

À, tôi ở khu vực TPHCM nhé

Các pác miền Trung hay Bắc thì tôi ko gặp đc rồi

Bác quan tâm là gì nhỉ??

Hãy chờ đấy
1 tháng lâu lắm, đẩy nhanh tiến bộ lấy lại danh dự chứ :D

Trước khi tuyển ref đã có nói là 1 chu kì thì ai ref cố mà đợi đi khi nào người ta scam ko trả hãy nói
Còn vấn đề cái $ ref họ nhận đc họ làm gì là việc của họ scam họ fai bỏ $ túi ra chịu thôi có gì đâu
Các bác nghĩ cầm $ đi đầu tư chắc ăn 100% à :m020:

kụt nói đúng đấy

Ai thử cầm tiền RB mà đi đầu tư đi - Lãi thì ko nói gì?

Bị site nó scam 1 phát lúc đó ngồi mà khóc

Tôi làm việc lúc nào cũng chuẩn bị sẵn tâm lý 2 đường sống và chết

Nhưng sống và chết là ở bản thân tôi

Tuyệt đối không bao giờ nghĩ đến chuyện SCAM tiền RB của mọi người

Cứ yên tâm mà chờ đợi

thằng Rich nó khôn lỏi lắm
anh em nhìn quá trình của nó từ a->z là biết

tuy nhiên do tiền kiếm đc từ anh em quá dễ dàng (ăn 150% của anh em mà ko phải xì ra xu nào )
==> Tiêu pha bừa bãi
==> Nhìn thấy tiền nhiều nổi máu tham (rất khó để đòi RB sau khi hết chu kì vì nó ko có tổng kết ==> tính quỵt tiền RB)

=====> Tham thì thâm, tiêu vào tiền của người ta rồi liên thiên lí do này nọ

==> sau vụ này cái tên Rich uy tín của nó chỉ đáng 1 cent, ai vẫn thích làm con gà cho nó chăn thì cứ việc
còn em sợ nó đến già rồi. Ghét nhất mấy thằng hút máu anh em và khôn lỏi, liên thiên kiểu thằng này

toilatui

Thanks
0
Ít nhất bạn chưa đủ tư cách chửi người ta đâu lấy nick chính vào mà cmt :m020:

Thôi nói chung là các bạn Ngu thì chết hợp đồng đã thỏa thuận trước rồi các bạn ko hỏi kĩ lười thì chịu đi, đừng có lập topic hoài nữa

Sau lại có tàu lượn nhỉ?

Anh em nào nói tối scam, 1/4 này - tôi sẽ đi off với forum

Lúc đó gặp mặt ngoài đời sẽ dễ nói chuyện

1 người có dự tính scam chả ai khùng điên gì mà đi off này nọ cả.

Cho dân chúng biết mặt mình để ăn chém à.

Anh em nào còn chưa tin tôi, đến 1/4 đi off cùng forum đi

À, tôi ở khu vực TPHCM nhé

Các pác miền Trung hay Bắc thì tôi ko gặp đc rồi

Chú cứ chờ xem anh nói đúng ko :)

lúc này lúc nọ, may lúc trước hỏi là có rb lun ko. k rb mình ref người khác, may qá ko ref ông này, chỉ những người như bác luomzechai mới đc rich đưa lên thôi, các cậu là ref của rich ko nên tái đầu tư, tợi rút xong $ thì ref cho người khác hoặc chơi cái khác.:))
lúc nào rich thấy lợi thế về cậu ấy thì mới lên tiếng, còn ko thấy thì im lìm,. ko dám vào nói 1 câu nào,. hazzzz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week