• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Một nỗi buồn thật lớn

Harryy

Banned
Reactions
3
MR
0.001
Channel mới làm được 2 tuần, vất vả vl mới kiếm được 50k view, hôm nay dính bản quyền :(
Huhu cho em khóc nha các bác :(((

-- nỗi lòng thanh niên tập chơi youtube --

chia bùn

Channel mới làm được 2 tuần, vất vả vl mới kiếm được 50k view, hôm nay dính bản quyền :(
Huhu cho em khóc nha các bác :(((

-- nỗi lòng thanh niên tập chơi youtube --
chia buồn cùng =)) mình 3 hôm nay lách được bản quyền thì gặp không phù nội dung và cũng kháng cáo và die kênh và lại post lên thì toàn bị không phù hợp nội dung nản luôn

mới tập chơi 2 tuần mà 50k view :(
chỉ mình với :(
search cô gái trên cây sake up mấy tập mới lên, 2 tuần thừa 50k view, quan trọng up đúng giờ nó update (ở bilutv ấy vd bilutv up lúc 5h thì tầm 6h bác phải up đc rồi) share cho bác chủ đề đấy vậy :v
P/s: up phim đấy khổ lắm, toàn phải chỉnh lại nhạc, nó ko cho xóa :D

chẳng có gì phải buồn, hãy xem nó là chuyện bình thường vì tương lại còn phải gặp nhiều trường hợp như vậy và mất còn nhiều hơn, 50k view đã là gì??? làm opa chưa? làm cả tháng chờ pay mà nó lock acc cũng thế thôi, còn làm youtube chơi reup phải chấp nhận đi

chẳng có gì phải buồn, hãy xem nó là chuyện bình thường vì tương lại còn phải gặp nhiều trường hợp như vậy và mất còn nhiều hơn, 50k view đã là gì??? làm opa chưa? làm cả tháng chờ pay mà nó lock acc cũng thế thôi, còn làm youtube chơi reup phải chấp nhận đi

Chơi reup thì thế thôi... :D

Dạ thì em sinh viên làm muốn kiếm thêm thôi bác :( học nặng vcl nên chưa tính chuyện tự làm content được....
Biết bác muốn an ủi nhưng vẫn buồn chết mẹ luôn :((((
Thôi thua keo này ta bày keo khác vậy ! Tks các bác đã chia buồn với em :3

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week