Got Paid Một người Việt chơi ZeekRewards thành công trên đất Mỹ!!!

nen moi di gioi thieu va quang cao chu gi?
hoi that 1 cau kiem duoc bao nhieu tu no roi

Chắc bạn này chưa biết thôi. Bác tonghieu là một pro zeek. Kiếm được bao nhiêu thì mình cũng thể đoán nổi. Ở forum còn có nhiều pro zeek khác nữa, kiếm cả chục củ một tháng, thậm chí còn hơn nữa cơ :-x

chả hiểu :D ..

quả nhiên anh hùng xuất lão gia
các anh em cứ chiến tới khi nào bằng tuổi bác ấy chắc cũng được ít nhất 10k vip thì tha hồ đi khè
đúng là thời thế tạo anh hùng-thiên ngoại hữu thiên nhân ngoại hữu nhân
http://www.vinammos.com

Bác ko biết kiếm đc bao nhiu từ nó thì đừng nói ra chứ. Chơi mà cứ nghĩ cheat cheat thì chơi làm gì mất mặt ng` Việt quá :))
UHM thi minh la nguoi Viet ma,the ban show cai proof thu coi ban kiem duoc bao $ roi,den 1000$ nhu cac ban noi k?,khong gioi thieu van chi la cai hua suong thoi :))

UHM thi minh la nguoi Viet ma,the ban show cai proof thu coi ban kiem duoc bao $ roi,den 1000$ nhu cac ban noi k?,khong gioi thieu van chi la cai hua suong thoi :))

Bạn có thể không tham gia mà. Kêu proof zeek bây giờ khó lắm. Với lại nó cũng không cần thiết phải show ;)

Đi đâu cũng kêu proof, proof ^^, biết bạn pro rồi ^^

minh la newbie,k phai pro,con di dau cung keu proof thi neu khong the thi cac ban gioi thieu site lua dao thi sao,cac ban dau show dia chi nha cac ban ra de gioi thieu,hay chi quang cao vo van,luc SCAM thi ke me bon may ^ ^,minh tin chac neu cac ban de lai dia chi nha cac ban,do di dong,hay tai khoan facebook chinh cua cac ban thi moi nguoi se ung ho ngay va khong coi do la scam,khi nao cac ban lam duoc viec do thi moi tuyen REF

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

Bạn có thể không tham gia mà. Kêu proof zeek bây giờ khó lắm. Với lại nó cũng không cần thiết phải show ;)

uhm dung vay,minh cung co the khong tham gia,the gio ban biet moi nguoi noi MMO la gi k?,toan lua dao ca :))

Last edited by a moderator:
Đọc thấy giới thiệu cái này nhiều nhưng ko kèm hướng dẫn thì ai biết đường nào mà lần :binhsua04:

chài,4rum cả chục bài hướng dẫn mà bác nói không ai hướng dẫn :binhsua78:

Đọc thấy giới thiệu cái này nhiều nhưng ko kèm hướng dẫn thì ai biết đường nào mà lần :binhsua04:

--->Ô hô,có
YM/Skype : tongquanghieu
của mình to tổ bố trên topic.
Có gì PM mình

uhm dung vay,minh cung co the khong tham gia,the gio ban biet moi nguoi noi MMO la gi k?,toan lua dao ca :))

Hii, ban chắc phải trải đời mmo lắm đây :D.

Thui, em không làm loãng topic của anh tonghieu nữa.
Chúc anh thành công và thành công hơn nữa!!!! ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back