Một giải pháp mới dành cho ai chiến youtube

MrCas

Senior
Reactions
267
MR
0.014
Chat with me via Skype
MÌnh đặt tựa như thế không biết có đúng không. Nhưng thực sự đây là một trang khá hay dành cho mọi người cần kiếm traffic thực của người Việt Nam mình, like và Google + của người Việt Nam mình.

http://faceseo.vn/

Các bạn cứ vào tìm hiểu và khám phá nhé. Nói sơ qua về cách thức hoạt động của site này.

Site này thực chất là một sân chơi dành cho Seoer, chứ không phải là youtube. Họ trao đổi click với nhau và nhất là phải hold time để view trang tối thiểu là 5p... Mỗi lần view 5p bạn sẽ được 5 point. Hệ thống sẽ tự random time để view từ 5 - 10 p. Đây thực sự là một điều rất tốt cho SEO. Khi bạn view cho người ta và có point, bạn post link lên hệ thống và đương nhiên họ sẽ view lại cho bạn.

Quay trở lại youtube. Ai chiến youtube không chỉ đơn giản up video và post link lên mấy site boosts view. Rất dễ dính chưởng của Google. Vì thực tế các dịch vụ tăng view cho bạn chỉ đảm bảo view video khoảng 30 - 40 giây mà thôi. Còn ở đây, bạn được view từ 5 - 10 p. VÀ nhất là khi bạn post link lên đây, người ta click vào link mới qua youtube => Tăng thứ hạng SEO cho video keyword của bạn.

Sân chơi cho SEO, nhưng thực sự lại rất hữu ích cho dân youtube của chúng ta.

Attach tấm hình lượng người đang view và time view cho mọi người xem

Attachments

71.6 KB · Views: 142
Last edited:

DannyTuan

Verified
Reactions
2,053
MR
0.021
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Cái này code thêm cái tool nữa thì cũng êm đó. Nhưng view từ ip vn chả đi đến đâu nên chả ham :eek:

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.036
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
có sao đâu nhỉ..quan trọng là cần tăng view lúc đầu...mà view lúc đầu thì ip gì cũng được...mình đã có nội dung với seo từ khoá hướng nước ngoài rồi là ok...cái này ổn đó..:D..

có sao đâu nhỉ..quan trọng là cần tăng view lúc đầu...mà view lúc đầu thì ip gì cũng được...mình đã có nội dung với seo từ khoá hướng nước ngoài rồi là ok...cái này ổn đó..:D..

Chính xác là như thế. Quan trọng là tăng view lúc đầu để vượt qua cái ngưỡng 301 :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week