Một chút thắc mắc của mình về việc đóng phí bảo hiểm ?

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
Mình định đóng phí bảo hiểm mà đọc rule không hiểu lắm , mình định đóng phí vì muốn an toàn trước là cho mình , 2 là cho người gd với mình . Mình tính đóng 2tr và mình sẽ chỉ gd tối đa 100$ /1 lần cho dù là 1k$ cũng gd làm 10 lần cho an toàn nhưng mình thấy là đóng theo tháng mình chưa hiểu đoạn này lắm mình thì mình nghĩ là đóng bảo hiểm như thể đặt cọc làm tin cho BQT chứ ko nghĩ là phí phải đóng hàng tháng ai rành việc này vào trả lời thắc mắc dùm mình nhé . Thanks !

Nếu bạn mở dịch vụ, lên chức Trader hoặc exchanger thì bạn sẽ phải đóng phí tháng, ko thì ko cần. Còn tiền bảo hiểm nộp 1 lần, sẽ đc hoàn trả lại toàn bộ.

Upvote 0
à tức là em chỉ phải đóng 1 lần khi nào mà cần quá có thể post bài xin nhận lại phải không ạ thế thì tốt quá mấy bữa nữa đóng tiền gd cho chắc hihi

Upvote 0
à tức là em chỉ phải đóng 1 lần khi nào mà cần quá có thể post bài xin nhận lại phải không ạ thế thì tốt quá mấy bữa nữa đóng tiền gd cho chắc hihi
đúng rồi. Bạn đóng phí và giao dịch, khi rút thì yêu cầu đợi trong bao lâu để xem có ai kiện cáo j không. Nếu không bạn được rút $ về

Upvote 0
ngày càng nhiều người đóng bảo hiểm nhỉ, up cho forum phát triển mạnh nào

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week