Matrix Morez - Morez.net. Sàn mới tương tự Zewang - 100%/tháng - Chỉ Bitcoin.

Status
Not open for further replies.
mình có thắc mắc:
lãi chưa cộng đủ tới 100% nhưng mình ấn release (chưa GH) thì nó còn cộng tiếp cho tới khi đủ %100 ko?
cảm ơn bạn
wow!! nó sẽ ko cộng lãi nữa đâu bạn :D GH về thôi :)
Đã PH lần 1 20% (830$). Khi nào xong xin RCB của bạn nhé
Khi nào xong PM mình nhé :D
mình bit mà, chơi hyip sao không bit cái này, nhưng nếu admin giữ lun thì sao.
các sàn MMM sập đơn giản là vì admin quá tham, chuyển hết vào ví của mình rồi chiếm lun,
nếu 100 người chơi, mà chỉ chiếm 1-2 người thì không sao, những người sau sẽ bù đắp, nhưng admin nổi lòng tham, lấy hết 50%, rồi sàn phát triển không kịp, lượng sau dep vào không đủ, nên sập thôi.
Chính xác :D

Đã có báo nhân đc 20% PH rồi và có phần ghi my un-release bonus :8.3$ là gí nhỉ ?
có phải lãi xuất hàng ngày ko vậy hay là tiền bonus khi PH thôi bạn ? và lãi 4%/day phải ko bạn?

Đã có báo nhân đc 20% PH rồi và có phần ghi my un-release bonus :8.3$ là gí nhỉ ?
có phải lãi xuất hàng ngày ko vậy hay là tiền bonus khi PH thôi bạn ? và lãi 4%/day phải ko bạn?
đó là tiền bonus khi bạn chuyển tiền trong 24h thôi :D

Good News To All Morezers. In Coming Few Days All Give And Get Donations Will Auto Confirm So No More Worries About Fake Proof Upload.
Morez is Coming With API And Also International SMS Facility.

Tin tốt cho anh em chơi Morez đây : vài ngày tới tất cả nhưng khoản cho và nhận sẽ tự động xác nhận luôn nên mọi người ko còn phải lo lắng về khoản proof fake nữa và Morez sẽ sử dụng chức API và SMS quốc tế

Good News To All Morezers. In Coming Few Days All Give And Get Donations Will Auto Confirm So No More Worries About Fake Proof Upload.
Morez is Coming With API And Also International SMS Facility.

Tin tốt cho anh em chơi Morez đây : vài ngày tới tất cả nhưng khoản cho và nhận sẽ tự động xác nhận luôn nên mọi người ko còn phải lo lắng về khoản proof fake nữa và Morez sẽ sử dụng chức API và SMS quốc tế
Mới "Tâm Sự" xong về điều đó :D

wow!! nó sẽ ko cộng lãi nữa đâu bạn :D GH về thôi :)
Lúc GH có cần recommit luôn không hay nó sẽ thông báo cho mình vậy bạn ? 20% hay 100%? Mình dep 2 lần, ấn release cái này thì dựa vào cái đó để recommit phải ko? thanks bạn

Lúc GH có cần recommit luôn không hay nó sẽ thông báo cho mình vậy bạn ? 20% hay 100%? Mình dep 2 lần, ấn release cái này thì dựa vào cái đó để recommit phải ko? thanks bạn
Bạn xem My Release Bonus có bao nhiêu thì GH bấy nhiêu, nhớ hệ số là 10 nhé.
VD: 10$, 20$, 100$...
Số lẻ như 15, 21, 105... sẽ không được nhé.

Khi nào thì có lệnh PH 80 bạn ơi.? và khi nào thì có rút tiền về ví để đạt lợi nhuận tồi đa ?
Bữa nay thấy nhanh hơn rồi, tầm 15 ngày là có lệnh ph80% còn tối ưu thì cứ để đấy đừng release :D

Mình thì cứ 3 tuần GH 1 lần :)

ý bạn là lập lệnh mới?
lập lệnh mới số tiền phải bằng hoặc lớn hơn lệnh cũ và cho đi 20% bất cứ lúc nào sau khi ph 80% thành công.
Thế khi recommit thì recommit ở tài khoản luôn hay GH về rồi lấy tiền trong ví blockchain.info của mình ra ph lại vậy?
Saukhi PH 80% thành công thì tiếp tục ph 20% lần thứ 2 mới đc rút ?

Sao quá 1 ngày rồi mà 3.3$ vẫn chưa về ví get donation vậy, mình cho đi 100$, đã đưa trước 20$, mình get release bonus chỉ có 1$ mới hôm nay, đã đủ 1 ngày rồi mà vẫn chưa thấy 3.3$ về ví get donation, giúp với.

Last edited:
Sao quá 1 ngày rồi mà 3.3$ vẫn chưa về ví get donation vậy, mình cho đi 100$, đã đưa trước 20$, mình get release bonus chỉ có 1$ mới hôm nay, đã đủ 1 ngày rồi mà vẫn chưa thấy 3.3$ về ví get donation, giúp với.
lãi dc tính vào tối thứ 2 hàng tuần.
bạn get bonus đó là bonus khi bạn chuyển tiền và dc xác nhận trong 24h thôi (5%) :)

Người chơi không chuyển tiền cho mình báo cáo thế nào nhỉ chủ thớt?

Người chơi không chuyển tiền cho mình báo cáo thế nào nhỉ chủ thớt?
Chat với support hoặc gởi ticket cho nó xử lý.
Good day admin. I have a GH order no. R...., I get $... but the help provider Tên người gởi, Phone - ...... has not transferred fund but uploaded a fake receipt. Please help to review and release a new GH order for me. Thanks admin.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week