• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Mong pro góp ý kiến giúp mình

anhnhoem

Junior
Reactions
24
MR
0.000
mình làm kênh content về game . co thèn nó reup lại mình vẫn để im. mà hnay nó vào nhân bản quyền video của mình. kênh minh hiện bị tăt kiếm tiền. đang kháng cáo. nhưng kênh bị tắt kiếm tiền và thèn quiz vừa đá. hix. h có kháng cáo thành công thì kênh mình cũng bị thèn quiz đá rôi. không biết nút kiếm tiền được bật lại không. đau cái đầu . hix

thường thì khi kháng cáo đội ngũ youtube sẽ kiểm tra 2 video.dựa vào thời gian ai up trước thì xác định content của người đó.chứ làm gì có chuyện nó xem xét thằng kia up sau mà nó có thể nhận bản quyền của nó
kênh của bạn vi phạm khả năng do nhà sản xuất game nó report rồi.vì game nhiều cái cũng không thể thích chơi để làm content được đâu

thèn reup no nhân bản quyền cậu ah. chứ nhà sản xuất game thì nói làm gì :(
ca này khó.thường thì content nó dựa vào thời gian up lên để xem ai là reup.chứ nhiều kênh lớn nó chẳng thèm đóng dấu hay logo làm gì.mấy thằng reup về có chỉnh sửa đóng dấu,logo nó report phát vẫn chết

ca này khó.thường thì content nó dựa vào thời gian up lên để xem ai là reup.chứ nhiều kênh lớn nó chẳng thèm đóng dấu hay logo làm gì.mấy thằng reup về có chỉnh sửa đóng dấu,logo nó report phát vẫn chết
nó không dựa vào thời gian nhé cubin, thằng nào cung cấp được bằng chứng bản quyền thằng đấy thắng

k
mình làm kênh content về game . co thèn nó reup lại mình vẫn để im. mà hnay nó vào nhân bản quyền video của mình. kênh minh hiện bị tăt kiếm tiền. đang kháng cáo. nhưng kênh bị tắt kiếm tiền và thèn quiz vừa đá. hix. h có kháng cáo thành công thì kênh mình cũng bị thèn quiz đá rôi. không biết nút kiếm tiền được bật lại không. đau cái đầu . hix
kênh content thì cứ kháng thôi cậu, show bằng chứng ra là thằng kia ra đi luôn ấy mà

hiện giờ kênh mình đang bị tắt kiếm tiền và thèn quiz thì đá ra khỏi net. h đang kháng cáo. kháng thành công thì nút kiếm tiền có xanh lại không a e. trúng tháng này thèn quiz h chưa paid. nóng ruột ghê . hix

thường thì khi kháng cáo đội ngũ youtube sẽ kiểm tra 2 video.dựa vào thời gian ai up trước thì xác định content của người đó.chứ làm gì có chuyện nó xem xét thằng kia up sau mà nó có thể nhận bản quyền của nó
kênh của bạn vi phạm khả năng do nhà sản xuất game nó report rồi.vì game nhiều cái cũng không thể thích chơi để làm content được đâu
Bản quyền k phân biệt ai up trước hay sau nhé. Có nhiều chủ clip họ không up ở Youtube, nên Youtube sẽ k phân biệt vào chuyện up trước hay sau. Miễn cung câp bằng chứng chứng minh mình tạo ra clip đó là được.

Bản quyền k phân biệt ai up trước hay sau nhé. Có nhiều chủ clip họ không up ở Youtube, nên Youtube sẽ k phân biệt vào chuyện up trước hay sau. Miễn cung câp bằng chứng chứng minh mình tạo ra clip đó là được.
bằng chứng tạo ra clip cụ thể là những cái như thế nào hả bạn, nói rõ tí được không? thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,050
Latest member
danglong99
Back
Top Bottom