• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong các pro poker giúp đệ rút tiền từ skrill về

Reactions
0
MR
0.000
Sau khi lăn lôn bên box skrill nhưng không ai trả lời mong mod cho mình post bài ở đây để hỏi thêm các bạn ở gruop này,vì mình cũng là thành viên chơi poker
Em vô tình ăn được giải 243$ trên dafapoker thì em rut về skrill như thường lệ.nhưng không biết sao tài khoản của em ko chuyển tiền được
Em đã gữi CMND với Bill lên để verify rồi,đã được chấp nhận nhưng không biết sao vẫn ko chuyển tiền cho acc khác hoặc rút về ngân hàng được .
Mọi người xem ảnh giúp em,
Ai giải quyết được em hứa sẽ sell hết sô tiền cho người đó +10$ tiền bonus

Em có email cho tụi skrill ( chậm chạp thì thôi rồi luôn) và nhận được tl như thế này

đến bây h thì em vẫn chưa rút tiền được.tiền của em ko mua của ai hết nên ko có chuyện tiền bẩn,chỉ có rút về dafapoker thôi
Mọi người giúp em với,em biết gì chỉ em thì cmt ở dưới hoặc dt cho em 0908038102
cảm ơn mọi người

MÌNH CŨNG BỊ VẤN ĐỀ NÀY DO SKRILL ĐÒI XẮC MINH CMND CŨNG KO RÚT ĐƯỢC KO BIẾT GIẢI QUYẾT SAO

Của chủ thớt nó email là đợi 24h rồi clear history, cookies. Nếu ko được thì reset modem, đổi trình duyệt, đổi máy xem sao :D

Nó ghi đợi qua 24h với clear sạch history máy, sau đó bt mà
Nếu vẫn ko được tìm tìm một cái máy khác or tiếp tục email cho bọn support

Announcements

Forum statistics

Threads
419,133
171,222
Latest member
Digital03

Most discussed of week

Most discussed of week

Back