Mong các pro cho em 1 slot theo chân.

iupeq4

Banned
Reactions
4
MR
0.000
Tình hình là cách đây khoảng 3 năm.Hồi sinh viên em có tham gia làm offer rồi cái thời chuyên đi solo. rồi fastest nói chung em làm cũng khá được vào hồi đó. Căn bản bây giờ kinh tế khó khăn. công việc hiện tại của em thì thừa thời gian nhưng thiếu tiền nên em có mong muốn bác nào giúp đỡ em.Giờ em đang chẳng có gì. Chẳng có sock và kinh nghiệm của em cũng lỗi thời rồi. Giờ bác nào giúp đỡ em. cho em xài chung socks. Nếu trong vòng 1 tuần em làm ra tiền thì em hứa sẽ hậu tạ công đã quan tâm giúp đỡ em. Còn không ra thì em sẽ cố gắng trong 1 thời gian và lo tiền mua acc socks . Nhà em cũng đang nợ ngân hàng nhiều mà bà già thì vừa đi mổ bướu cổ. Nói thật là giờ em không có tiền mua acc socks ạ :binhsua10:

- - - Updated - - -

Yahoo em như chữ ký. cám ơn các bác đã xem.

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sao ko kiếm những việc nhanh hơn như chạy bàn , giao báo , quyét dọn , chuyển hàng ... Nếu là mmo thì capt cho nhanh đỡ mất t.gian học hả bạn. Mình khuyên thật lòng là có kể lể gì ở trên này là hoàn toàn vô nghĩa , chẳng mấy ai quan tâm hoàn cảnh bạn đúng hay là sai ( sr vì mạo phạm )
Chúc bạn và gia đình luôn thuận lợi
Thân

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
úp cho pro ẩn danh :(

laogia

Banned
Reactions
299
MR
0.000
:binhsua09: Hoàn cảnh quá nhưng mà lập topic thế này chả ai người ta nhận bạn đâu
Hồi xưa mình mất cả tháng tự mò,nhịn đói mua sock mò.Chắc do ăn ở có đức nên được 1 vài pro chỉ cho hướng đi đúng đắn:binhsua15:
Có mà trình độ có hạn nên giờ vẫn nước đổ đít vịt:binhsua12:

Em cũng hôm qua lấy tiền mua 1 cái HMA rồi. em có test làm offer định solo qua wall Matomy . Làm 1 acc được 5$ mà k withdraw được.
Hiện tại em đang làm chủ quán nét nhưng hoàn cảnh làm cho công việc hiện tại thu nhập không đủ.
Giờ có bác nào nhận em vào làm không ạ..Hiện tại em cũng làm được Matomy rồi. những cái khác có vẻ hơi khó lead...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week