Ask Mong Các Pro Chỉ Giáo

kimchuda

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Trong 4room có Pro nào làm site wayleads vs maloffers thì cho em hỏi là con Columbus DVD làm thế nào vậy? Mong các pro chỉ giáo, chân thành cảm ơn và hậu tạ

mrseven171

Hero
Reactions
175
MR
0.000
[/COLOR]
Con Etlimate thì mình biết làm rồi chỉ còn mỗi con DVD thôi
pro cho tớ cai nik yh chỉ tớ làm con elitemate vs đc k:D nik tớ vanmaimot_tinhyeu16, mong pro pm, làm mãi con elitemate mà k bao giờ thấy no lead

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:27 PM ----------

úp cái cho nếu còn trong 4rum giúp tớ phát:D

mrhung1803

Banned
Reactions
74
MR
0.000
Trong 4room có Pro nào làm site wayleads vs maloffers thì cho em hỏi là con Columbus DVD làm thế nào vậy? Mong các pro chỉ giáo, chân thành cảm ơn và hậu tạ

vào site maloffers tìm câu trả lời cho bạn nhưng hem có thấy con này Columbus DVD

thêm con etlimate nữa
T.T

con off etlimate
thì description: bạn cần phải hoàn thành tối thiểu 3 trang đầu tiên: bạn để ý từ trang thứ 2 -4 no co list các baner thành viên dạng yes/no có những cái nó đã mật định thì không cần tích, cái chưa tích tihif chọn no
cư như thế tính từ khi off load thì bạn hoàn thnahf 4 trang
còn việc có credit không thì phục thuộc vào campaign của off, info , ip....

chọn no hết ko ra đâu. chọn yes bậy cụng ko. chú ý đọc kĩ mấy lưa chọn dưới nó nói gì
Xong dùng script nào đó của monkey or add-on nào đó của ff cũng đc (mò tí là ra à :d), tạo mặc định chọn theo kiểu đó cho các lần cheat sau. khi đó coi như xong chuẩn thủ thuật
h` chỉ còn Trông chờ con sock và info thôi

hoangcva

Junior
Reactions
166
MR
0.002
Con Elimate thi ăn đựoc nhiều rồi, còn con DVD thấy 3 mem ăn đựoc mà ko ai nhớ làm cách nào.Mà ko dùng cc.Lỡ mua cc về làm mà ko được cre lỗ chết lun.

chọn no hết ko ra đâu. chọn yes bậy cụng ko. chú ý đọc kĩ mấy lưa chọn dưới nó nói gì
Xong dùng script nào đó của monkey or add-on nào đó của ff cũng đc (mò tí là ra à :d), tạo mặc định chọn theo kiểu đó cho các lần cheat sau. khi đó coi như xong chuẩn thủ thuật
h` chỉ còn Trông chờ con sock và info thôi

bạn có cái script đó k share mình vs :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,806
176,247
Latest member
kenelon1

Most viewed of week

Most discussed of week