• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mong anh em giúp đỡ mình qua lúc này :(

:| MÌnh k spam . Khi mình bấm comment nó hiện lên bảng : Thoát khỏi trang hiện tại . Thì mình bấm như vậy :|
Chứ có đòi nào comment 2 lần nó toàn gộp chung thôi cậu à :|
câu này 9 xác nè, tiện up cho thớt, mình nghèo quá chắc chỉ có lòng thôi :binhsua28:

Upvote 0
up nè, mong rằng mẹ bạn chóng khỏi bệnh, các đại gia vào giúp đỡ nào

Upvote 0
Up lên dùm cậu ... mình không giúp được gì chỉ biết cầu cho mẹ cậu màu khỏi bệnh thôi ... hy vọng cậu và mẹ cố gắng vượt qua giai đoạn khó khăn này ... cậu là hiếu tử tớ tin là sau này ông trời sẽ ưu ái cậu thôi ... cố gắg nha cậu

Upvote 0

:| MÌnh k spam . Khi mình bấm comment nó hiện lên bảng : Thoát khỏi trang hiện tại . Thì mình bấm như vậy :|
Chứ có đòi nào comment 2 lần nó toàn gộp chung thôi cậu à :|

Chắc lap bị vi khuẩn ùi, tớ để ý thấy Mod toàn double post ko :D . Vote admin ban nick nà =))

Úp cho ku em nà

Upvote 0
ai giúp được thì giúp bạn đó, lúc trước tụi mình giao dịch LR, bạn ấy còn thiều mình 5tr6 mà chắc ủng hộ luôn quá. chúc mẹ bạn mau hết bệnh. mọi người nhịn ăn sáng là cò thể giúp được bạn ùi.
Mình xin gift bạn xíu tiền ăn bánh mì
Payment Mode
Account

Date
06/26/2012 15:58

Batch
101032862

From
U0558850 (thumbux)

To
U1938986 (viettel)

Amount
$3.00

Memo

Payment Purpose
Purchase of goods

Đã có 1 người ủng hộ rồi nè . Tiếc quá là giờ k có tiền ..

Upvote 0
bạn nên post 1 proof chứng minh liên quan giữa bạn và mẹ của bạn như vậy sẽ chắc chắn có nhiều người quyên góp cho bạn, chúc mẹ bạn mau chóng khỏi bệnh, mình cũng đang kiếm ăn từng ngày nên chỉ có thể động viên tinh thần cho bạn

Upvote 0
Đã có 1 người ủng hộ rồi nè . Tiếc quá là giờ k có tiền ..

Ka ka ka Nghe mod than mà thuơgn wé...

Mod Park còn nợ mềnh tí tiền để đi đòi nợ mí được =))

Úp tiếp nà

Upvote 0
Chẳng giàu có gì ủng hộ bạn 10LR vậy
Date
06/26/2012 16:06

Batch
101033734

To
U1938986 (viettel)

Amount
$10.00

Chúc mẹ bạn mau khỏi bệnh

Last edited by a moderator:
Upvote 0
bạn nên post 1 proof chứng minh liên quan giữa bạn và mẹ của bạn như vậy sẽ chắc chắn có nhiều người quyên góp cho bạn, chúc mẹ bạn mau chóng khỏi bệnh, mình cũng đang kiếm ăn từng ngày nên chỉ có thể động viên tinh thần cho bạn

mình thấy góp ý của bạn này rất đúng , nếu bạn làm được như lời bạn này chắc chắn là không ai ngại giúp bạn đâu

Upvote 0
Payment Mode Account
Date 06/26/2012 16:04
Batch 101033513
From U7188842 (khanhduy)
To U1938986 (viettel)
Amount $5.00
Memo Good luck
Payment Purpose Other

đặt mình vào vị trí bạn mới có thể cảm nhận được, gửi đến bạn những gì tốt đẹp nhất .....

Upvote 0
Cuộc đời con người ai cũng phải trải qua gian khổ, đừng gục ngã bạn nhá! Giờ chỉ biết chúc bạn thế thôi, sau này có $ mình nhất định ũng hộ. Mình sẽ cầu nguyện cho gđ bạn!

Upvote 0
giờ mình cũng trắng tay rùi. Mong mẹ bạn sớm khỏi bệnh. bạn là một người con có hiếu đừng nản lòng hãy cố gắng vượt qua khó khăn này nhé !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,137
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back