• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

New Moneyguru.co - Kiếm tiền với MoneyGuru LEGIT or SCAM

ziczac

Newbie
Reactions
5
MR
0.001
[Sau khi nghiên cứu sâu thêm tí thì đây là scam nghe anh em, mình xin đóng topic ở đây]

Chào anh em.
Số là mình được một người bạn giới thiệu trang moneyguru.
Sau một hồi vọc vạch thì thấy trang này kiếm tiền khá dễ, nó theo hình thức CPA (Cost per action).
Đây là hình ảnh dashboard mình làm trong 30 phút.
Đặc biệt đối với các offer về mạng xã hội họ trả rất cao, $10/1 lần upload video theo hướng dẫn.
Mình tạo 3 gmail, 3 kênh youtube, 3 twitter, 3 instagram và post video lên đó (mỗi ngày post tối đa 3 video lên mỗi platform), được 90$, cộng với đăng ký được 10$ nữa là 100$, đạt min pay.
Tuy nhiên, vấn đề là không rút tiền được.
Nó yêu cầu cần 10 ref. (và các điều kiện khác) thì mới cho rút, rút được lần đầu thì lần sau không cần.

Thực sự mình không biết nó LEGIT hay SCAM.

Do đó mình đăng lên đây cùng anh em hỗ trợ test.
Cách làm: Mình cần 10 bạn đăng ký làm ref mình và làm theo cách ở trên để kiếm 100$ hoặc nhiều hơn nếu bạn muốn.
Sau khi mình đạt điều kiện withdraw, mình sẽ rút tiền.
Nếu rút được thì cái này ngon, anh em chiến tiếp, mình có thể thay link ở post này bằng link anh em để mọi người cùng đạt điều kiện min pay lần đầu. Sau đó tự làm cũng được.
Nếu rút không được thì mình khẳng định luôn SCAM cho anh em khỏi lăn tăn.
Cái này cùng win-win nha anh em.
Nếu anh em có hứng muốn test cùng mình, thì link ref đây: (không hướng dẫn nha, vào vọc là được, dễ lắm)

Mình sẽ update post này sau khi có kết quả nhé.
Xin cảm ơn.
[Sau khi nghiên cứu sâu thêm tí thì đây là scam nghe anh em, mình xin đóng topic ở đây]

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom