Money Making Private Group - Tuyển Member

Status
Not open for further replies.
Sao ko chia sẻ cho toàn dân VN kiếm từ gg mà lại lập nhóm bó mật ko dc nói ra ngoài.điều này vẫn mâu thuẫn

Tên: Nguyễn Huy
email: [email protected]
yh: chữ kĩ
biết cũng tạm ổn rồi. mong học hỏi thêm nhiều hơn ở anh em. mình biết gì share đó.mới kiếm đc 200$ từ yt thôi. 3 tháng rồi

Sao ko chia sẻ cho toàn dân VN kiếm từ gg mà lại lập nhóm bó mật ko dc nói ra ngoài.điều này vẫn mâu thuẫn
Ko hề mâu thuẫn đâu bác ạ. Dân VN mình đâu phải ai cũng như thớt, hầu hết có ai dám ngồi tự nghiên cứu ko hay toàn chờ người khác mang đến rồi ăn luôn, đầy người ăn còn ko biết đường lại còn mang ra phá để mất miếng ăn lúc đấy hối hận cũng ko kịp, đầy người cũng muốn share nhưng sợ nó sẽ nát sớm vì độ phá của các trẻ trâu. Kiếm đc đã khó nhưng làm sao để giữ cho lâu dài còn khó hơn gấp vạn lần.

• Tên : Chu Văn Thư
  • Email : [email protected]
  • Yahoo : hoankim92 ( ít dùng )
  • không biết nhiều nhưng cũng thu nhập được vài trăm $ 1 tháng với Youtube, Mod duyệt dùm tớ

Ko hề mâu thuẫn đâu bác ạ. Dân VN mình đâu phải ai cũng như thớt, hầu hết có ai dám ngồi tự nghiên cứu ko hay toàn chờ người khác mang đến rồi ăn luôn, đầy người ăn còn ko biết đường lại còn mang ra phá để mất miếng ăn lúc đấy hối hận cũng ko kịp, đầy người cũng muốn share nhưng sợ nó sẽ nát sớm vì độ phá của các trẻ trâu. Kiếm đc đã khó nhưng làm sao để giữ cho lâu dài còn khó hơn gấp vạn lần.
Bác @minhtan nói đúng rồi đó.
Không phải không muốn share, mà share ra thì bao nhiêu người làm còn bao nhiêu người phá ?

Đầu tiên gửi lời chào đến các Bro Youtube và các Thánh Youtube.
Mình không bro, có thể nói có đầy đủ kiến thức để kiếm tiền từ Google.
Mình cần những bạn thực sự tâm huyết với Adsense, Youtube để hợp tác, giúp đỡ nhau kiếm tiền từ ông trùm Google.

Nội dung của Group :
  • Youtube + Network
    • Chia sẻ cập nhật kiến thức.
    • Tổng hợp các phần mềm hỗ trợ.
    • Hỗ trợ SEO và xây dựng từ khóa
    • Update Network tốt nhất tại các thời điểm.
    • Cùng tìm hiểu các phương pháp vượt bản quyền.
    • ...........................................................................
  • Adsense
    • Hỗ trợ nhau build website.
    • Hỗ trợ SEO on page, backlink.
    • ................................................
  • Thể Loại Khác : CPM, PTP, CPC,...
Yêu Cầu :
  • Đã có kinh nghiệm kha khá với Youtube, Adsense.
  • Mình cần những bạn thật sự muốn cùng giúp đỡ nhau kiếm tiền.
  • Chứ không phải vào group để nhận kinh nghiệm từ người khác mà giấu diếm kinh nghiệm bản thân.
  • Hoặc những GATO, những con SÂU có ý nghĩ chuyên đi phá đám người khác trong nghề MMO này.
Các bạn nên biết rằng, Google nó rất giàu. Chúng ta rất nghèo.
Tại sao những người nghèo không cùng nhau kiếm tiền từ nhà giàu.
Mà cứ tranh giành lẫn nhau, khiến chả ai có miếng ăn. Cuối cùng tụi nhà giàu vẫn giàu, mình nghèo vẫn nghèo thế ?

Bạn nào cảm thấy có thể đáp ứng đủ yêu cầu thì reply theo mẫu :
  • Tên :
  • Email :
  • Yahoo :
Số lượng : 20 người.

Hiện tại mình đang build website Group. Tầm vài ngày xong.
Và topic này để đăng ký từ hôm nay đến hết ngày 30/04/2015.
Sau ngày 30/04/2015, mình sẽ Close Topic này để lựa chọn và Inbox link site cho các bạn.

Update News : Vì domain, hosting chậm trễ nên mình cần thêm thời gian để hoàn thiện website cho Group nha mọi người. Đồng thời trong thời gian chờ đợi mình sẽ thêm thời gian cho mọi người đăng ký.

Thời Hạn Đăng Ký : Hết ngày 09/05/2015

giờ mà thấy mấy cái dạy yt là mình lại nghĩ tới lách luật encode thôi. còn mấy cái seo yt như từ khoá, tiêu đề thì đầy trên mạng

giờ mà thấy mấy cái dạy yt là mình lại nghĩ tới lách luật encode thôi. còn mấy cái seo yt như từ khoá, tiêu đề thì đầy trên mạng
Có đầy nhưng toàn hàng nát.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,867
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week