Introduce Monetarytaxi - Min 1Rub pay rất đều - Game Mua Taxi hưởng lãi

thế 7.92 rup bằng nhiêu $$ thế bác.

ít lắm cậu :v chỉ khoảng trên 0.1$ thôi :)) chơi cho vui thôi chứ ko có tiền đầu tư :))

dạo này rút nhiều gớm nhờ. :D

ờ ... chơi càng lâu rút càng nhiều tiền mà .. mỗi ngày nó BN thêm cho mấy rub đủ tiền mua thêm xe có thêm lãi

mới đầu thấy lỗ lắm,. lâu hồi vốn. 10 ngày mới thêm được con xe mới :D

mới đầu thấy lỗ lắm,. lâu hồi vốn. 10 ngày mới thêm được con xe mới :D

ừ đúng là vậy nhưng nếu site sống được lâu thì ăn nhiều vì mua đc nhiều xe hơn mà xe thì xài suốt đời :D

lỗ hay ko do người chơi

dạng site này và dạng site mày tuyển ref rủi ro cũng như nhau thôi, có gì mà thể hiện, biến :)
tao đã khinh như súc *** rồi k thèm rep mày nữa,cứ reply tao làm gì thằng điên :mad:
Múc nhau đê đấu võ mồm làm gì.Lôi khoai ra mà vật giống kiểu vật tay á.Thằng nào thắng dc làm bố và dành giải chim khỏe khoai to:D

Múc nhau đê đấu võ mồm làm gì.Lôi khoai ra mà vật giống kiểu vật tay á.Thằng nào thắng dc làm bố và dành giải chim khỏe khoai to:D
ông này cũng rảnh gúm

hướng dẫn tí đi chứ. tiếng nga chả hiểu gì

bạn dùng chrom dịch ra tiếng việt xài chỗ nào ko hiểu hỏi mình

cái này mình mua đc ta xi level1 xong chờ lãi à , k làm gì hết hay s thớt , chã hiễu cách chơi :eek:

cái này mình mua đc ta xi level1 xong chờ lãi à , k làm gì hết hay s thớt , chã hiễu cách chơi :eek:

ờ cái này nó cũng giống như chơi invest vậy. mua taxi rồi hưỡng lãi . taxi có nhiều level, loại càng cao thì càng đắt tiền nhưng bù lại lợi nhuận cũng nhiều hơn. mỗi ngày site còn BN cho mình từ 1-4 Rub vào tài khoản mua hàng. min rút 1 Rub đủ tiền thì rút pay trong ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom