Ask MÔN PHÁI OFFER

dens2ken

Banned
Reactions
57
MR
0.000
Insuree Balance
0
TÌNH HÌNH LÀ THẾ NÀY EM MỚI ĐƯỢC 1 THẦY ( MÔN PHÁI PTC RỒI ) VÀ EM GIỜ ĐANG CÓ NHIỀU THỜI GIAN

CÓ THẦY NÀO MÔN PHẢI NÀY CHO EM XIN THEO HỌC VỚI Ạ

tình hình hiện tại là em có mỗi cái lap + 1 cái android + 1 cái windowphone + chục cái cục gạch

còn lại em chả có 1 đồng dính túi

SỞ TRƯỜNG CỦA EM LÀ CHUẨN BỊ MÓN NHẬU
VÀ MAI MỐI

THẦY NÀO BÊN PHÁI NÀY NHẬN EM KO

TÌNH HÌNH LÀ THẾ NÀY EM MỚI ĐƯỢC 1 THẦY ( MÔN PHÁI PTC RỒI ) VÀ EM GIỜ ĐANG CÓ NHIỀU THỜI GIAN

CÓ THẦY NÀO MÔN PHẢI NÀY CHO EM XIN THEO HỌC VỚI Ạ

tình hình hiện tại là em có mỗi cái lap + 1 cái android + 1 cái windowphone + chục cái cục gạch

còn lại em chả có 1 đồng dính túi

SỞ TRƯỜNG CỦA EM LÀ CHUẨN BỊ MÓN NHẬU
VÀ MAI MỐI

THẦY NÀO BÊN PHÁI NÀY NHẬN EM KO
cao thủ của môn phái này vào núi ẩn dật hết rồi bạn ơi :D:D

cái này mình cũng muốn theo lắm. mà phải có vốn mua này mua kia. tệ nhất cũng phải 7-10tr. :(
mê lắm mà thôi để đó sau này có điều kiện sẽ theo :(

Nếu là e trong nick kia thì chắc nhiều thầy nhận lắm :D

Mình quen thầy này này... Nếu bạn tới nhà 3 quỳ chín lạy ở đó khéo thầy thương là đời đời ấm no...
Nửa tháng vừa rồi ngồi thống kê thấy thầy kiếm đc 37,500 Trump Tệ, thầy chơi Sur ..
thayxin-png.118219

Attachments

48.8 KB · Views: 430
Mình quen thầy này này... Nếu bạn tới nhà 3 quỳ chín lạy ở đó khéo thầy thương là đời đời ấm no...
Nửa tháng vừa rồi ngồi thống kê thấy thầy kiếm đc 37,500 Trump Tệ, thầy chơi Sur ..
thayxin-png.118219
cho xin link thầy bạn với gì chứ quỳ lạy mình làm tốt :3

Nếu là e trong nick kia thì chắc nhiều thầy nhận lắm :D
"nếu là em trong nick kia " có gì đó hơi xoắn não bác ơi em đọc đi đọc lại ko hiểu ý bác:)) do cái avtar ny em ý hả:D:D:D:D:D:p:p:p:p:p

cũng xin xỏ được nhiều thầy giúp rồi nhưng vẫn chưa hoàn thành cái khoản VIP72 1củ :( , captcha cả đêm được 0.2 đến 0.5, ko biết bao giờ mới đến đích :(

cũng xin xỏ được nhiều thầy giúp rồi nhưng vẫn chưa hoàn thành cái khoản VIP72 1củ :( , captcha cả đêm được 0.2 đến 0.5, ko biết bao giờ mới đến đích :(
nè cận thẩn bị lừa giam nguyên 50$ đấy :3

cho xin link thầy bạn với gì chứ quỳ lạy mình làm tốt :3
Thầy đang theo dõi topic này, cứ quỳ lạy online cũng đc đó =))

thầy ơi em lạy thầy một ngày em xin 1 gói mì tôm tu thành đắc đạo như thầy được không ạ !@@@@@ em xách lap và dtdd tới nhà thầy xin thầy dạy học luôn ạ chớ em đường cùng rồi huhuhuhu

thầy ơi :3 em chưa thấy thầy đâu :((((

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week