• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Mới viết xong con robot tự giao dịch, kiếm 10$ - 20$ / ngày

Cậu có robot nào đánh scalp ổn ổn không ? Chứ martigale thì tớ xài gần chục con r` ko khoái lắm.

Copy từ mt4 sàn này sang mt4 sàn khác ấy, đơn giản mà.
Xin bác chỉ giúp cho tôi với. Cám ơn bác.

Cậu có robot nào đánh scalp ổn ổn không ? Chứ martigale thì tớ xài gần chục con r` ko khoái lắm.

Copy từ mt4 sàn này sang mt4 sàn khác ấy, đơn giản mà.

Có. Mà lợi nhuận cực kỳ bèo bọt. Thả chạy 3 tháng huề vốn hoặc lợi nhuận ko đáng kể. Nó đánh theo tỉ lệ thua 1 ăn 2 hoặc 3 tuỳ mình chỉnh. Có stoploss. Khi có stoploss thì lợi nhuận tăng rất chậm.

Em copy lệnh từ sàn qua sàn bác. Có thêm EA làm việc này.

Thực ra cũng có robot ngon. Nhưng chỉ sợ sàn nó làm trò thôi. Chơi robot cũng phải tìm cách qua mặt sàn. Em thì cho robot chạy ở demo sàn khác rồi copy qua sàn live. Cũng từ từ hoàn thiện. Chơi robot vốn phải dầy.

Sàn nó chấp bạn chơi robot các kiểu ! chơi robot nó càng khoái vì mau cháy sớm =))
ở cái thị trường forex này người đánh còn chết nói chi auto đánh ! nếu dễ ăn vậy thì ai cũng làm hết rồi ! các bạn nên bỏ qua cái ý định bỏ tiền ra tự sinh lãi mà không làm cái gì hết ! đời không như là mơ !

Last edited:
Sàn nó chấp bạn chơi robot các kiểu ! chơi robot nó càng khoái vì mau cháy sớm =))
ở cái thị trường forex này người đánh còn chết nói chi auto đánh ! nếu dễ ăn vậy thì ai cũng làm hết rồi ! các bạn nên bỏ qua cái ý định bỏ tiền ra tự sinh lãi mà không làm cái gì hết ! đời không như là mơ !
Thích ngồi ko mà tiền sinh lời thì kiếm cái acc PAMM nào đó mà góp vốn vào mình thấy còn dể ăn hơn dc chút . Chứ Robot thì cháy acc rồi chữi ai , thằng code quá gà hay là mình quá ngu haha :D:D:D

Lên hay xuống cũng dính TP cả ha ha: (Bọc 2 đầu, hedge)

Âm trạng thái cho đến sáng nay:
Sau hơn 4 ngày đã được 100 usd tiền lời, chắc rút về ví cho chắc, sàn nó bonus cho 100 usd tiền ảo để tăng sức chịu đựng của tài khoản (Cái bonus này cũng chuối, mình mà rút 100 usd về là nó rút luôn bonus)

cái này giống như auto payment hả các pro??

Chơi binary bằng robot thì sao hả các bác?

BO đã khó nhai rồi mà còn robot thì có nước bán nhà cũng không đủ để thử...:( :):)

Chắc chủ topic là nhân viên của cái công ty này rồi
Ngon ăn vkl :D

Thằng này em biết nè. Cũng có mấy người bạn chơi. Cũng chẳng ra gì. RBI và CMIT (Cỗ máy in tiền). Bán khoá học cũng được mấy trăm người, kiếm cả mấy trăm ngàn USD, em cũng đang mong mỏi làm được như họ haha.

Bác nào có chí lớn cùng em làm được như họ thì ngon. Em cũng từng tham gia vào khoá dạng như vầy. Cả bên nước ngoài lẫn trong nước. Mô thức họ làm cũng khá hay, nhưng phải phụ thuộc vào robot autotrade. Nếu robot ngon thì bùng nổ giàu to mà không cần trade.

Cái này là tài chính gần gần giống như chứng khoán đó bác.
ohhh nhìn giông gambling nên nghĩ có tool nào nâng rate thắng lên để chơi thử haaha, ai ngờ

hầu hết robot đều dùng martigale , chỉ có thế mới có lời , còn flat thì xác xuất 50/50 + phí commission thì bạn cũng chết , martigale system thì đã được chứng minh tới 1 lúc nào đó sẽ die dù tài khoản của bạn có bao nhiêu đi nữa nếu bạn không có money management system đi kèm . Bạn nào từng chơi trò tung đồng xu sấp ngửa xác suất 20 lần ra sấp ngoặc ngửa liên tiếp nghe vô lý nhưng vẫn xảy ra . Ai chơi đủ lâu thì sẽ biết . Bạn nào chơi EA phải xác định 1 điều rằng nó sẽ die bất kì lúc nào , có lời là rút đừng để tiền trong tài khoản , nếu lúc die mà vẫn cảm thấy con EA đó ngon thì nạp vào chơi tiếp . Nguyên tắc Money Management System là hàng đầu chứ chẳng phải trading system .

hầu hết robot đều dùng martigale , chỉ có thế mới có lời , còn flat thì xác xuất 50/50 + phí commission thì bạn cũng chết , martigale system thì đã được chứng minh tới 1 lúc nào đó sẽ die dù tài khoản của bạn có bao nhiêu đi nữa nếu bạn không có money management system đi kèm . Bạn nào từng chơi trò tung đồng xu sấp ngửa xác suất 20 lần ra sấp ngoặc ngửa liên tiếp nghe vô lý nhưng vẫn xảy ra . Ai chơi đủ lâu thì sẽ biết . Bạn nào chơi EA phải xác định 1 điều rằng nó sẽ die bất kì lúc nào , có lời là rút đừng để tiền trong tài khoản , nếu lúc die mà vẫn cảm thấy con EA đó ngon thì nạp vào chơi tiếp . Nguyên tắc Money Management System là hàng đầu chứ chẳng phải trading system .
Cái này em đồng ý với bác.

Lên hay xuống cũng dính TP cả ha ha: (Bọc 2 đầu, hedge)

Âm trạng thái cho đến sáng nay:
Sau hơn 4 ngày đã được 100 usd tiền lời, chắc rút về ví cho chắc, sàn nó bonus cho 100 usd tiền ảo để tăng sức chịu đựng của tài khoản (Cái bonus này cũng chuối, mình mà rút 100 usd về là nó rút luôn bonus)

Mấy hôm nay thị trường nó side way nên robot kiểu martingale này sẽ kiếm. Chúc mừng bác. Có lãi là rút đi bác. Trước tôi cũng chơi kiểu này, sau đó gặp Non-farm thì cứ gồng suốt, không thoát ra được. :(

Mấy hôm nay thị trường nó side way nên robot kiểu martingale này sẽ kiếm. Chúc mừng bác. Có lãi là rút đi bác. Trước tôi cũng chơi kiểu này, sau đó gặp Non-farm thì cứ gồng suốt, không thoát ra được. :(
NF hoặc tin lớn thì nên cân nhắc cắt hết lệnh, nếu tính trong tuần mà lời 1 khoản cho phép rồi thì cắt hết lệnh âm đi. Em cũng cắt hết lệnh khi về 1 mức âm nào đó để robot chạy lại từ đầu.

Ví dụ trong ngày mà lời được 35 đồng, mà đang âm 15 đồng thì nên cắt hết âm, lúc này lãi còn 20 đồng chẳng hạn. Tham thì thâm thôi (Cái này ai cũng mắc phải, khó thoát hic hic)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,985
171,052
Latest member
jinhunhi
Back
Top Bottom