moi vao` MMO thi` nen lam cai nao` trc'.....PRO giup NEWBIE 1 phat' nao`...............

Cường đô la mà còn phải làm việc kiếm đô la nữa sao keke, trước tiên là biết gõ tiếng việt có dấu trên diễn đàn nha
Vào xem xơ qua từng box xem cái nào dễ chơi . Nếu biết sử dụng máy tính khá thì pm mình hướng dẫn offer bước đầu

Làm offer bước đầu như thế nào nhỉ, đang không biết nên làm cái gì đây.

Cường $ thì tốt nhất là chơi *** , thắng thì có thêm siêu xe, thua thì đi xe của Bộ vậy .

Làm zeek trc đi bạn , dễ làm ,ít tốn t gian mà còn hiệu quả..nhưng phải Kiên Trì hơn 2 tháng
Ps : hôm nào e đặt cái tên 4rum độc độc tí tí cho a c e chém nhá

mới vào MMO thì cứ forex mà nghiên cứu nhé =)) :binhsua38:

bác này giống mình lúc mới bước vầo MMO. cũng viết kiểu xì tin ấy ;))

theo mình bạn nên chiến ptc trước kiếm chút rồi tham gia các trang đầu tư như zeek hay jss cũng có thể gõ captcha thu nhập cũng được

theo mình bạn nên chiến ptc trước kiếm chút rồi tham gia các trang đầu tư như zeek hay jss cũng có thể gõ captcha thu nhập cũng được
chơi zeek luôn cho máu,đợi chờ cái gì mà không chơi?2 tháng free chơi zeek,trong thời gian đó kiếm thêm bằng ptc hoặc captcha ;)) để còn up silver

mới vào bạn nên đi tìm hiểu các gay-er ở đây để qua những bài học căn bản đầu tiên , xong sau đó thực hành thành thạo rồi mới thành 1 pro MMO được !
P/s : bạn nói tiếng gì mình không hiểu...ngôn ngữ âm binh hả ?

e mới pót có mấy tiếng mà mấy chú zô chém e ko còn ji hết v.....:binhsua38::binhsua38:.....học sinh làm thêm :D:D:D
ĐỔi nick khác đàng hoàng đi cường dollar mình ghét tên nỳ lắm vì k giàu = nó :binhsua146:

ĐỔi nick khác đàng hoàng đi cường dollar mình ghét tên nỳ lắm vì k giàu = nó :binhsua146:

có những người thích những cái tên như vậy vì thèm được như vậy,kệ họ đi =)) trẻ con chấp gì :-j

bán vài con xe đập vào jss chắc jss nó bán cam lun quá =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,964
173,039
Latest member
killahtt

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week