Got Paid Mới nhận Proof từ trang likee.ru!

cái này các bạn muốn chơi thì nên ít nhất phải có 1k bạn thì mới lắm tiền mình có 300 người giá tiền cao nhất có 0.03 . mọi người cứ vậy mà tính đi nhé

cái này các bạn muốn chơi thì nên ít nhất phải có 1k bạn thì mới lắm tiền mình có 300 người giá tiền cao nhất có 0.03 . mọi người cứ vậy mà tính đi nhé

Mình hơn 1k friends facebook.
Vừa reg click thử xong được 0.32. Hix. Hết cái để click rùi. Mai có tiếp không nhỉ?

Mình hơn 1k friends facebook.
Vừa reg click thử xong được 0.32. Hix. Hết cái để click rùi. Mai có tiếp không nhỉ?
ngon vậy . share cho tớ it bạn nào cho cái link facbook mình làm quen luôn :x

cái này mỗi ngày nó ra dc có vài cái thôi không nhiều

phải quen hay được giới thiệu thì mới được
hay bạn giới thiệu bạn của bạn cho tớ đi
cái nick mới của mình có cần quên biết gì đâu vào add 1 loạt đang có hết tuần sau cho nó lên 1k luôn

mình hum nay add một số người không quen thế là nó hen mình phải 5 ngày nữa mới được add tiếp
:binhsua23:

mình hum nay add một số người không quen thế là nó hen mình phải 5 ngày nữa mới được add tiếp
:binhsua23:
=)) mình có 2 ngày thôi . tớ khuyên nên lập 1 cái nick mới 2 ngày add là lên dc 300nguoi . vì nó cho add có số lượng trong 1 ngày

=)) mình có 2 ngày thôi . tớ khuyên nên lập 1 cái nick mới 2 ngày add là lên dc 300nguoi . vì nó cho add có số lượng trong 1 ngày

nó cho add bao nhiêu người trong ngày thế bạn
mà like song nó không tính tiền luôn nhỉ

nó cho add bao nhiêu người trong ngày thế bạn
mà like song nó không tính tiền luôn nhỉ
cũng không nhớ dc add tầm hơn 50 hoặ 100 đấy . khi nào nó bắt nhập capcha thì nghĩ .

like xong tính tiền luôn . làm theo đúng hướng dãn là có tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,881
172,968
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back