Mọi người vào phân xử dùm

Status
Not open for further replies.

Vào ngày 24/2 mình có đưa acc cashflowbot.com để xfilepro vào rút tiền, hứa sẽ trả công 1/2 tiền nhận được, lúc này thì canh rút khó nên mới đưa acc cho cậu ta rút

Sáng 25/2 thì nó cho rút thoải mái, và pending tiền member cả đống, có dấu hiệu scam (có topic dưới làm chứng)
http://mmo4me.com/showthread.php?41298-Bonus-1-AP-khi-tham-gia-DollarMonster/page125

Giờ vẫn đang pending 400$ trong acc (cậu ta rút lúc 11h sáng 25/2), mình ko nhận được tiền thì lấy gì trả cho cậu ta, cứ nằng nặc đòi mình 200$. Cứ như kiểu super bán cam vuamoney nợ tiền mọi người, giờ có người thuê đòi tiền của vuamoney đã scam anh em thì sẽ trả 1/2 tiền đòi được, mọi người chưa lấy được tiền của vuamoney mà cứ nằng nặc đòi tiền. :binhsua72:

Đêm mà internet bị điên mà cũng phải cố dùng 3G để post rồi mới ngủ :binhsua85:
Tin tưởng giao âcc hợp tác với cậu ta, giờ lại như thế. Giờ giải quyết trước để sau này khỏi rắc rối :binhsua72:
Thanks vì đã đọc

xfilepro

Senior
Reactions
305
MR
0.001
Chat with me via Skype
site ko pay thì tôi ko pay, site pay thì tôi pay. Ko có cái gì ép buộc tôi phải nợ cậu chắc chắn 200$ cả.
còn lúc đó nó báo complete mà ko có $ vì bị phù phép change info lúc withdraw để nó về LR khác ko thì chưa biết.
BendRogger thì cẩn thận kẻo pending bị đòi tiền
Clone nick mới thì đừng vào comment dùm, cảm ơn

Cái ép buộc cậu phải trả tôi lại chính là cái image cậu post lên ở #1 đấy, giao kèo đã rõ ràng là cậu trả công tôi = với 1/2 số tiền tôi rút đc, điều này đồng nghĩa với việc dù bất cứ giá nào cậu cũng phải trả tiền cho tôi, kể cả site scam. Nếu giao kèo là tôi rút tiền về rồi tôi với cậu chia đôi thì mới có thể làm theo cách của cậu đc.

Hơn nữa cậu có thể thấy tất cả cm từ đầu đến giờ thì chỉ có linhdungvn là đồng ý với quan điểm của cậu, nhưng linhdungvn thì đang xích mích với mình về 1 chuyện khác, thế nên nếu coi đây là 1 phiên tòa thì linhdungvn ko có quyền làm chứng để đảm bảo tính khách quan. Còn nếu cậu vẫn bảo thủ với ý kiến của cậu thì mình vẫn sẽ chờ khi nào site chính thức bj report scam thì mình cũng sẽ đồng thời report cậu luôn

Upvote 0

dklt2010

Newbie
Reactions
452
MR
0.000
cứ vào clone chém thoải mái đi để mọi người đọc :|, lúc site pay đừng hỏi tôi ko trả tiền vì sao
đợi site pay thì đòi nhận tiền, còn site ko pay thì report? giờ sao ko report luôn đi, tráo trở thế đấy
còn chưa có $ trong LR thì 1 xu cũng ko

Last edited by a moderator:
Upvote 0
cứ vào clone chém thoải mái đi để mọi người đọc :|, lúc site pay đừng hỏi tôi ko trả tiền vì sao
đợi site pay thì nhận tiền, còn site ko pay thì report, giờ sao ko report luôn đi
còn chưa có $ trong LR thì 1 xu cũng ko

Bắt đầu cái giọng cùn rồi đấy, thấy ai ko cùng quan điểm là bảo clone :)), buồn cười thật =))

Mọi người có thể thấy chính mình cũng đang mạo hiểm phải ko? Nếu như payment complete mà chủ thớt chạy mất thì mình làm thế nào nhỉ? :))

Upvote 0

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.721
Chat with me via Yahoo Messenger
Tóm lại nội dung cho mọi người hiểu:
+ TH1: site pay cho chủ thớt, mình đc trả $200 --> cái này ko bàn cãi, chủ thớt cũng đã xác nhận
+ TH2: Site scam và ko pay cho chủ thớt --> đây chính là cái cần bàn, mọi người hãy đọc #1 và #16 cho kỹ (nhất là mấy picture ấy), rồi chỉ bàn luận xung quanh việc là nếu site scam thì chủ thớt phải trả mình $200 ko? Đừng comment sang vấn đề khác, loãng topic

Mình đã nói hết những j cần nói, mình sẽ ko comment nữa mà để mọi người thảo luận ^^,
Cập nhật 1 chút cho mọi người tham khảo:
Tổng giao dịch paid: 933
Số tiền paid: $31913.88
Tổng giao dịch pendding: 3311
Số tiền pendding: $276359.38

ông giàu thế :| 276k$ :|

Upvote 0
Thôi đợi người ta dc trả thì đòi =.=, chứ tính tiền công ngồi canh bấm payout mà lấy 1/2 đắt thế ==", nhỡ trả công xong site ko paid thì ...

@xfile : có mắt ko hay bị gì thế, còn mấy người nữa

complete đưa admin check LR, LR lúc bấm pay sẽ pay về đó đúng ko? còn lúc with phù phép để đổi LR thì tôi ko cần ko biết, tôi report cậu scam
có $ trong LR mà tôi trả cho cậu thì cả nhà cậu bị gì đó, dám thề ko. Còn ngược lại thì nhà tôi bị.

Upvote 0

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Ngộ nhỉ! Mình nhớ DM chỉ cho pay max là 50$ thôi mà ta :|
SAo lại pay dc đến 400$
Nói với chủ thớt lun nha! 400$ đó nó ko bao giờ pay cả... Nó ko scam nhưng ko pay với số tiền trên 50$ du rằng nó để mình pay tự do!
---------------------------
còn về cái vụ chia chat này thì mời bao công xử thôi...! :m146:

Upvote 0

MicheleBill

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
Đến hài với thằng chủ thớt này, đọc từ page 1 lúc nào cũng thấy nó nguy hiểm, nếu ko thích nghe, ko thích đọc thì del cm nó cái tp này đê :))
Lập ra tp " Mọi người vào phân xử giúp " rồi lại " chém thế nào thì chém " Xoắn !

Upvote 0
Ngộ nhỉ! Mình nhớ DM chỉ cho pay max là 50$ thôi mà ta :|
SAo lại pay dc đến 400$
Nói với chủ thớt lun nha! 400$ đó nó ko bao giờ pay cả... Nó ko scam nhưng ko pay với số tiền trên 50$ du rằng nó để mình pay tự do!
---------------------------
còn về cái vụ chia chat này thì mời bao công xử thôi...! :m146:

nó đổi rule with thoải mái sáng 25 cho with max 400$/tuần. Vào hitsory site thì thấy cả đống pending từ giờ 2 hay 3h sáng VN.
Xfile có thể vào rút lúc khoảng 8h hay 9h sáng, thấy history, tới 12h mình đi học về xem thì thấy. Công sức lớn lao thức lúc 9h sáng to bao nhiêu mà cứ đòi ăn vạ 200$ =))

Upvote 0
ông giàu thế :| 276k$ :|

Đấy là số $ giao dịch của site, có phải của tôi đâu

---------- Post added at 01:08 AM ---------- Previous post was at 01:03 AM ----------

@xfile : có mắt ko hay bị gì thế, còn mấy người nữa

Tôi chỉ kể những người cùng quan điểm với cậu là site pay thì trả, còn scam thì thôi, tôi ko tính những người nói tôi phải có tình người (ví dụ như nhatthaovn), và những người chỉ đồng ý với vế đầu của trong ý kiến của cậu, nghĩa là những người đó khuyên tôi chờ đến khi nào site pay thì mới đòi

complete đưa admin check LR, LR lúc bấm pay sẽ pay về đó đúng ko? còn lúc with phù phép để đổi LR thì tôi ko cần ko biết, tôi report cậu scam
có $ trong LR mà tôi trả cho cậu thì cả nhà cậu bị gì đó, dám thề ko. Còn ngược lại thì nhà tôi bị.

Tôi chẳng việc j phải thề với cậu cả, cậu đã làm đc j cho gia đình cậu chưa mà động tý là cậu có thể lôi cả nhà cậu ra để đánh cược, tôn trọng bản thân một chút đj

Upvote 0

Tôi chẳng việc j phải thề với cậu cả, cậu đã làm đc j cho gia đình cậu chưa mà động tý là cậu có thể lôi cả nhà cậu ra để đánh cược, tôn trọng bản thân một chút đj

cám ơn cậu đã quan tâm nhưng tôi ko làm gì hổ thẹn với gia đình thì ko có gì phải sợ. Từ hồi tham gia forum hình như chưa ai phàn nàn chửi bới tôi, tôi cũng ko rãnh mà đi gây sự với người khác.

Upvote 0
Xfile có thể vào rút lúc khoảng 8h hay 9h sáng, thấy history, tới 12h mình đi học về xem thì thấy. Công sức lớn lao thức lúc 9h sáng to bao nhiêu mà cứ đòi ăn vạ 200$ =))

Tôi rút lúc nào là quyền của tôi, miễn là tôi rút đc cho bạn là đc, còn bảo công sức bao nhiêu ư, vậy tại sao bạn ko tự rút mà phải pm nhờ tôi

---------- Post added at 01:21 AM ---------- Previous post was at 01:17 AM ----------

cám ơn cậu đã quan tâm nhưng tôi ko làm gì hổ thẹn với gia đình thì ko có gì phải sợ. Từ hồi tham gia forum hình như chưa ai phàn nàn chửi bới tôi, tôi cũng ko rãnh mà đi gây sự với người khác.

Cậu vừa làm một việc đáng hổ thẹn chính là lôi sự an nguy của cả gia đinh cậu ra để chống đỡ cho sự bảo thủ của cậu.
Và xin nói cho cậu biết là tôi tham gia 4rum này trước cậu 1 năm 4 tháng và cả 4rum EKT trước đây nữa cũng chưa ai nói tôi một điều j cả

Upvote 0
an nguy gì, làm theo đúng thì có gì hổ thẹn với gia đình
thôi cứ report đi, ko thix dây dưa nữa, kẻo có thêm clone nick vào nữa
chứ đừng đợi đến ngày báo có $ về LR rồi chạy vào nhận tiền, ngược lại site scam thì report, phiền nữa. Con người như thế tráo trở lắm
còn cậu cũng đừng lôi ekt vào đây, đừng tưởng mình cậu tham gia lâu rồi

Upvote 0
thôi cứ report đi, ko thix dây dưa nữa, kẻo có thêm clone nick vào nữa
chứ đừng đợi đến ngày báo có $ về LR rồi chạy vào nhận tiền, ngược lại site scam thì report, phiền nữa. Con người như thế tráo trở lắm

Nghĩa là cậu đã nhận là cậu muốn ngậm $200 tiền công của mình chứ j? :))

À quên, cậu nghi ngờ nick nào clone thì liệt kê hết ra nhá, để MOD check 1 thể :))

Đuối lý ko nói lại đc thì cãi cùn với kêu người ko cùng quan điểm là nick clone :))

Upvote 0
Nghĩa là cậu đã nhận là cậu muốn ngậm $200 tiền công của mình chứ j? :))

À quên, cậu nghi ngờ nick nào clone thì liệt kê hết ra nhá, để MOD check 1 thể :))

Đuối lý ko nói lại đc thì cãi cùn với kêu người ko cùng quan điểm là nick clone :))

chả có cái lý nào ở đây mà đuối hết. Lý của cậu là đổ hết rủi ro về tôi để cậu luôn được 200$, còn tôi thì hên xui 50/50, trong khi đó tôi có acc, còn công sức của cậu canh vô cùng lớn lao của cậu thì tự biết. Có acc ko được $ mà còn mắc nợ, vớ vẫn.
giờ ko report thì ngậm miệng chờ nhận tiền lúc site pay về LR, còn nếu site scam thì lên ăn vạ admin cáhflowbot
còn ko chịu thì report giờ luôn đi, admin xử. Chứ đợi đến lúc đó site scam vào report thì tráo trở lắm

Upvote 0
giờ ko report thì ngậm miệng chờ nhận tiền lúc site pay về LR, còn nếu site scam thì lên ăn vạ admin cáhflowbot
còn ko chịu thì report giờ luôn đi, admin xử. Chứ đợi đến lúc đó site scam vào report thì tráo trở lắm

Cậu đang là kẻ ko biết điều đấy, tôi đã cho cậu cơ hội đến khi site scam là nhân nhượng với cậu rồi, cậu lại bảo tôi tráo trở
Cậu bảo tôi report cậu, thế nếu cậu thua thì cậu chỉ mất cái nick nhưng ngậm đc của tôi $200 chứ j :))

À mà cậu bảo ai ngậm miệng đấy, nói năng cho cẩn thận, đừng có cái kiểu đuối lý ko cãi đc thì dỏ giọng cùn nhá

Upvote 0

tuan2407tn

Newbie
Reactions
81
MR
0.000

Cái ép buộc cậu phải trả tôi lại chính là cái image cậu post lên ở #1 đấy, giao kèo đã rõ ràng là cậu trả công tôi = với 1/2 số tiền tôi rút đc, điều này đồng nghĩa với việc dù bất cứ giá nào cậu cũng phải trả tiền cho tôi, kể cả site scam. Nếu giao kèo là tôi rút tiền về rồi tôi với cậu chia đôi thì mới có thể làm theo cách của cậu đc.

Hơn nữa cậu có thể thấy tất cả cm từ đầu đến giờ thì chỉ có linhdungvn là đồng ý với quan điểm của cậu, nhưng linhdungvn thì đang xích mích với mình về 1 chuyện khác, thế nên nếu coi đây là 1 phiên tòa thì linhdungvn ko có quyền làm chứng để đảm bảo tính khách quan. Còn nếu cậu vẫn bảo thủ với ý kiến của cậu thì mình vẫn sẽ chờ khi nào site chính thức bj report scam thì mình cũng sẽ đồng thời report cậu luôn

ái ép buộc cậu phải trả tôi lại chính là cái image cậu post lên ở #1 đấy, giao kèo đã rõ ràng là cậu trả công tôi = với 1/2 số tiền tôi rút đc, ;)) Câu hỏi là bạn rút được bao nhiêu tiền ;))

Upvote 0

Cậu đang là kẻ ko biết điều đấy, tôi đã cho cậu cơ hội đến khi site scam là nhân nhượng với cậu rồi, cậu lại bảo tôi tráo trở
Cậu bảo tôi report cậu, thế nếu cậu thua thì cậu chỉ mất cái nick nhưng ngậm đc của tôi $200 chứ j :))

À mà cậu bảo ai ngậm miệng đấy, nói năng cho cẩn thận, đừng có cái kiểu đuối lý ko cãi đc thì dỏ giọng cùn nhá

trên đời chả có cái lý nào mà có acc liều 50/50 để được ăn cả, ngã về không mà còn mắc thêm cục nợ
còn người kia thì luôn luôn chắc có tiền (công sức chỉ = việc bấm rút trong khi site cho with thoải mái)
lý đấy

Upvote 0
Câu hỏi là bạn rút được bao nhiêu tiền ;))

Mình rút đc $400 cậu ah

---------- Post added at 02:04 AM ---------- Previous post was at 02:02 AM ----------

trên đời chả có cái lý nào mà có acc liều 50/50 để được ăn cả, ngã về không mà còn mắc thêm cục nợ
còn người kia thì luôn luôn chắc có tiền (công sức chỉ = việc bấm rút trong khi site cho with thoải mái)
lý đấy

Thế lúc cậu đầu tư tiền vào site đấy thì có phải là liều 50/50 để được ăn cả, ngã về không
Và mình hói cậu là site cho rút thoải mái thì cậu có cần phải nhờ mình rút hộ ko? Site đổi Rule trước hay sau khi cậu pm nhờ tôi?

Theo yêu cầu của cậu cho cậu vui:
http://mmo4me.com/showthread.php?46663-Report-dklt2010-quyt-tien-cong-canh-withdraw&p=816930

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,476
176,997
Latest member
TYPHU88GIFT

Most viewed of week