Ask Mọi người giúp mình lỗi fake IP bị dính DNS Vietnam với !!

kensky

Hero
Reactions
102
MR
0.054
Như trên mình fake IP cho trình duyệt và bluestacks nhưng bị dính DNS của VN mặc dù đã chỉnh sang DNS của google mà vẫn ko dc
Ai biết sửa thế nào ko ak o_Oo_O

thì fake nguyên blue thôi nó ko liên quan đến máy nữa

chỉnh fake nguyên blu thế nào cậu

View attachment 58818
Ở chỗ như hình của chủ thớt , nhấn Add.. , sẽ hiện đường dẫn , tìm tới thư mục cài đặt Bluestacks , tìm tới chỗ HD-Network chọn nó . Xong , lúc dùng Bluestacks nếu muốn Fake IP thì bấm chọn địa chỉ ip cua socks hay ssh giề đó , còn lúc làm app mà đến bước Google Play để download app thì chọn Direct để ngừng Fake IP tải cho nhanh , tải xong thì lại bấm chọn địa chỉ ip của socks để mở app lên với ip fake.

vãi fake blue mà coi trên chrome và firefox thì thua, cứ mở blue lên vào browser gõ whoer.net mà ra VN nữa thì la toáng lên, còn muốn chrome, firefox mất cái webRTC thì search google. :oops::oops::oops:

vãi fake blue mà coi trên chrome và firefox thì thua, cứ mở blue lên vào browser gõ whoer.net mà ra VN nữa thì la toáng lên, còn muốn chrome, firefox mất cái webRTC thì search google. :oops::oops::oops:

mình đã nói rõ ở trên là bị cả web và blu còn gì @@ thiếu cái hình chụp trong blu thôi :3

Ở chỗ như hình của chủ thớt , nhấn Add.. , sẽ hiện đường dẫn , tìm tới thư mục cài đặt Bluestacks , tìm tới chỗ HD-Network chọn nó . Xong , lúc dùng Bluestacks nếu muốn Fake IP thì bấm chọn địa chỉ ip cua socks hay ssh giề đó , còn lúc làm app mà đến bước Google Play để download app thì chọn Direct để ngừng Fake IP tải cho nhanh , tải xong thì lại bấm chọn địa chỉ ip của socks để mở app lên với ip fake.

Mở tắt proxifer là dc mà bác

trong proxifier ---> profile ---> name resolution bác check chọn Detect DNS Setting automatically bên ngoài máy tính trỏ 8.8.8.8 ---> blue mất webrtc

Firefox thì gõ about:config search "media.peerconnection.enabled" đúp bô click thành false ---> xong
Chrome tải tiện ích bên 3rd tại https://chrome.google.com/webstore/detail/webrtc-block/nphkkbaidamjmhfanlpblblcadhfbkdm?hl=en ---> xong

Hết rồi! :D

bên ngoài máy tính trỏ 8.8.8.8 là sao bác ? mất cái webrtc nhưng cái DNS có đúng nước như country ko bác ?

bên ngoài máy tính trỏ 8.8.8.8 là sao bác ? mất cái webrtc nhưng cái DNS có đúng nước như country ko bác ?

bác này bị giống hệt em nhưng mãi ko khác phục đc hic
pro nào giải quyết triệt để hộ bọn e với

bác này bị giống hệt em nhưng mãi ko khác phục đc hic
pro nào giải quyết triệt để hộ bọn e với
Ko thấy cái j đây hả cậu? Người ta đã hướng dẫn rõ ra thế rồi mà, ko làm được nữa thì chỉ có mở máy nhờ họ qua cài đặt giúp cho thôi

trong proxifier ---> profile ---> name resolution bác check chọn Detect DNS Setting automatically bên ngoài máy tính trỏ 8.8.8.8 ---> blue mất webrtc

Firefox thì gõ about:config search "media.peerconnection.enabled" đúp bô click thành false ---> xong
Chrome tải tiện ích bên 3rd tại https://chrome.google.com/webstore/detail/webrtc-block/nphkkbaidamjmhfanlpblblcadhfbkdm?hl=en ---> xong

@thớt:

nếu có thể, thiết lập DNS trên modem luôn nhé ;););), còn cái phần WebRTC tuỳ vào trình duyệt thôi :eek::eek::eek:

đã thử 5 trình duyệt, kết quả: IE và Maxthon không hiển thị còn lại Firefox, Chrome, Opera có hiển thị :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

:):):)

Hay thật. Bro nói rõ trỏ về đâu đc k? Cách trỏ như nào?

DNS và Webtrc của mình đều là N/A cả blue lẫn trình duyệt. vậy có ổn không?
WebRTC thì N/a là bình thường, còn DNS mà N/a thì hông biết luôn, chưa thấy không có DNS mà phân giải được :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom