Mọi người giúp đỡ mình về webmoney với

Status
Not open for further replies.

5Tin

Banned
Reactions
990
MR
0.000

hôm qua còn vào đc hôm nay tự nhiên bị báo thế này :( đã quét sạch virus , có ai biết cách tranfer trên site giành cho classic ko :binhsua10: hic . giờ contact cho thằng nào hợp lý nhất thế mọi người :( thấy có chục cái support mỗi người 1 vấn đề :binhsua17:
xong rùi nên tớ close nha

Last edited by a moderator:
transfer.vn vẫn có classic mà ta :D , nhưng ko bik có dc ko nữa vì toàn xài mini :D

Upvote 0
mini hay classic đều trung 1 acc Z mà nhỉ. cứ login trên site rồi transfer thôi

Upvote 0
cài lại đi , xài classic hay sao ? , còn giữ file key với password filekey hem ?

hic đang mò lại , ko biết log acc trên site chủ nó có lưu ko cậu :(

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

mini hay classic đều trung 1 acc Z mà nhỉ. cứ login trên site rồi transfer thôi

mini và classic khác nhau nha cậu ^^

Upvote 0
mình cũng chỉ dùng mini thôi..chẳng giúp bạn đc gì cả............

Upvote 0
hic đang mò lại , ko biết log acc trên site chủ nó có lưu ko cậu :(

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

mini và classic khác nhau nha cậu ^^
nó ko lưu cho mình đâu , mới bắt đầu cài là nó có bảo mình phải lưu lại mấy cái đó rồi
lên trang chủ của nó down về bảng webmoney mới nhất , ko thì cài bản cũ cũng đc , cài xong nó bảo update
cài xong thì cứ vô như bình thường , gõ WMID , gõ password
nó hiện lên error login hay đại loại vậy thì tick vô cái ô " the first time login this computer ..." đại loại thế ko nhớ rõ nó ghi chính xác là gì :d
xong rồi nó hiện ra cái bảng bảo điền cái code , code đó nó gởi qua số điện thoại lúc đầu bạn đăng kí webmoney đó.
nhập code vô là xong

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,680
170,775
Latest member
laoton1

Most viewed of week