Ask Mọi người giao dịch forex ở đâu?

bác nào quan tâm tới forex thì đây http://hgi.com.vn/
giao dịch ngoại tệ , vàng ..uy tín . thanh khoản nhanh . Có chuyên gia tư vấn về xu hướng thế giới .
mở tài khoản với 20tr VND . Có thể nghiên cứu bằng demo .
bác nào quan tâm thì inbox nhé !
người yêu em làm tư vấn viên , em MMO cũng không rõ lắm . bác nào quan tâm . inbox sẽ có người hướng dẫn giới thiệu chi tiết nhé
mình cũng làm bên hgi, thật trùng hợp :D

Bạn có muốn mở tài khoản tại www.IFCMarkets.com không? Công ty mình có nhiều dụng cụ để phân tích, như phương pháp đâu tư danh mục. Nói một cách đơn giản là bạn có thể cho bất kỳ các loại dụng cụ và quy đổi ra băng dụng cụ khác. Một trong những cách áp dụng có thể xem tại đây http://www.ifcmarkets.com/vi/portfo...ethod-for-analysis-of-good-and-bad-portfolios
Thanks nhã ý của bạn nhưng mình thích dùng tay hơn là dùng đao hay kiếm....:D

Mình mà có tiền sẽ xây một cái nhà kín cổng cao tường, có tầm nhìn ra thành phố, ngồi trong phòng làm việc cả ngày cho khỏe. Thời buổi giờ ra đường quá nguy hiểm, lừa gạt, tai nạn, tệ nạn cướp giật,...

ai giới thiệu mình một sàn nào ổn định và verify đơn giản với. cái sàn exness đã thử nhưng chậm quá.

Hi All!Có một cuộc thi trên tài khoản demo rất pro trên trang sanvangonline.Giải thưởng không giới hạn và có nhiều cơ hội đặt chân vào các quỹ lớn.Bạn nào đang nuôi ước mơ làm việc cho một quỹ hoặc muốn di lên bằng chính nghị lực của mình với 2 bàn tay trắng thì đây thực sự sẽ là nơi chắp cánh cho ước mơ của bạn.Mời các bạn cùng tham gia!
Goodluck to all!

Forex.com là ngon nhất rùi bạn. Sàn lâu năm, tên miền giá trị, không bh nó đi bán đứng thương hiệu của mình đâu.

Mình khuyên thật 1 câu là tránh các sàn FX ở VN ra, cũng như cá độ, sàn FX vn đều tìm cách biến tướng để cướp tiền từ khách...

Mình đã giao tiếp rất nhiều với các IB của các sàn Vn, toàn người "ăn cây nào rào cây ấy", bảo vệ nhiệt tình sàn đang làm nhưng họ không biết là họ bị lợi dụng như thế nào mà chỉ mờ mắt đi vì cái lợi nhuận trả Commission cao. Rồi cảnh người cháy túi vì chơi tại chính sàn của mình như 1 thành viên mang tên Minhthiugia rất nổi tiếng trên VSG, mặc dù cũng đi đăng chiến lược rất hoành tráng đấy, topic có người ủng hộ nhưng mình và thầy mình đã từng gặp mặt live lão, rõ ràng là cháy túi nặng, bộ dạng trông hao hốc, chỉ mang đc cái mác tư vấn và môi giới.

Đúng như thầy mình đã nói "Trader chân chính không bao giờ show tài khoản và tìm cách mời mọc người khác vào sàn Forex. 99% những kẻ cố làm như vậy thực chất đang cố gắng kiếm tiền từ cái chết của bạn hoặc đang cố gắng bán cho bạn cái gì đó. 1% là làm vì uy tín của bản thân nhưng số đó rất hiếm". Maxryan9999, nhatquangnguyen, mod niceday và 1 số ít người trong Forum này nằm trong 1% đó. Nếu bạn không thích Forex.com có thể tham khảo topic của Maxryan9999 : http://mmo4me.com/threads/maxryan9999-forex4you-com-san-cho-cac-ban-moi-tap-choi-forex.109796/

Last edited:
Cám ơn bạn!Đả đi qua gian nan con người ắt sẽ học được nhiều điều quý giá ở cuộc sống.Ở đời ít ai cho không ai một thứ gì cả.Ai cũng có sứ mệnh trong cuộc đời này cả.Cũng vì cuộc sống không cho mình khả năng bên lĩnh vực maketing...Nếu không thì có lẽ mình cũng có thể hóa thân thành một con người khác với những thành kiến cá nhân chăng!?Chúc bạn cuối tuần vui!

Xin chào!
Tình hình là sau một khoảng time ngắn tầm 2 năm chuẩn bị,và mình nghĩ hiện tại đả là thời gian thích hợp để tiến hành bước đi kế tiếp trong sự nghiệp trading là tập trung toàn bộ tâm sức cho nó.Và cũng vì đó mình đang dự định thuê một địa điểm nho nhỏ,cách ly Sài Gòn,có internet,càng yên tỉnh càng tốt để tập trung học tập và giao dịch.Vì mục tiêu dài hạn nên bạn nào đang có địa điểm tốt cần share hoặc có cùng mục đích thì spam mình để cùng làm nhằm một phần giảm tải chi phí....

Cám ơn mọi người!
mình cũng có ý giông bạn vậy, nhưng vốn còn ít quá.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom