Mọi người có biết trang web nào có thể like, follow TikTok để kiếm tiền từ nước ngoài không

trafficweb

Newbie
Reactions
2
MR
0.350
Chat with me via Yahoo Messenger
Mọi người có biết trang web nào có thể like, follow TikTok để kiếm tiền từ nước ngoài không

1.​

• Nền tảng livestream: Mặc dù Bigo Live chủ yếu là một nền tảng livestream, bạn có thể nhận quà tặng và tiền thưởng thông qua các hoạt động tương tác, bao gồm việc quảng bá tài khoản TikTok của bạn.
  • Kết nối với TikTok: Nhiều người dùng Bigo Live sử dụng nền tảng này để quảng bá tài khoản TikTok của mình và tăng lượng follow.

2.​

• Tăng tương tác cho tài khoản mạng xã hội: Fanbase là một ứng dụng cho phép bạn kiếm tiền từ việc tương tác với các nền tảng mạng xã hội khác nhau, bao gồm TikTok. Bạn có thể nhận tiền cho mỗi like, follow hoặc comment mà bạn thực hiện.
  • Chương trình giới thiệu: Một số người dùng cũng sử dụng chương trình giới thiệu của Fanbase để tăng thu nhập.

3.​

• Dự đoán thu nhập: Mặc dù không phải là một trang web trực tiếp để kiếm tiền từ việc like hoặc follow, TikTok Money Calculator cho phép bạn đánh giá giá trị tài khoản TikTok của mình dựa trên số lượng follower và tương tác. Điều này giúp bạn biết tiềm năng kiếm tiền của tài khoản và quyết định có nên đầu tư vào tương tác hay không.

4.​

• Kiếm tiền từ nội dung: Sway là một nền tảng cho phép bạn tạo nội dung và kiếm tiền từ các lượt tương tác. Bạn có thể liên kết tài khoản TikTok của mình và nhận tiền từ việc thu hút người theo dõi và tương tác với video của bạn.

5.​

• Mạng lưới trao đổi: Một số trang web như Like4Like hoặc Follow4Follow cho phép bạn trao đổi lượt thích và theo dõi với người dùng khác. Bạn có thể tích lũy lượt thích và theo dõi trên TikTok của mình nhưng không phải lúc nào cũng đảm bảo chất lượng tương tác.

6.​

• Kiếm tiền từ khảo sát: Mặc dù không trực tiếp liên quan đến TikTok, bạn có thể kiếm tiền từ việc tham gia khảo sát và sau đó sử dụng tiền kiếm được để đầu tư vào quảng cáo hoặc tăng tương tác cho tài khoản TikTok.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
423,747
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week